Nhịp đập cùng euro

bongdemsg

nhũng ai am hiểu bóng đá giúp em vụ này với.
lúc nãy bàn chuyện với thằng anh về mấy trận vùa rùi.
thằng anh thì thích con cm bình dịnh 4 thang của mình,mình thì thich con cm hue 3thang cua anh.
2 anh em nổi húng cá độ 2 con mào.trận tây ban nha và italya
tây ban nha chắp 1/2 trái.em đang phân vâng ko biết chọn đọi nào hết anh em giup do voi.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Cái này để hỏi tề thiên đại thánh xem sao đã bác. Mình nghĩ cách tốt nhất là đổi chim cho nhau và độ chầu nhậu chứ nếu thắng chim thì người có chim người k có hơi buồn. Vài lời mạo muội xin bỏ qua.

bongdemsg

mình cũng muon1 lam nhung thằng anh nó ko thích vậy.bó tay ba này luon mà.
vói lại làm chúc cho nó hấp dẫn áy mà.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Bác làm theo ý bác đi chứ lở anh em nói mà mai trớt quớt thì mệt. Đơn giản như HaLan-DanMach hồi tối, ai cũng chắc HL ăn mà .................

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
nhũng ai am hiểu bóng đá giúp em vụ này với.
lúc nãy bàn chuyện với thằng anh về mấy trận vùa rùi.
thằng anh thì thích con cm bình dịnh 4 thang của mình,mình thì thich con cm hue 3thang cua anh.
2 anh em nổi húng cá độ 2 con mào.trận tây ban nha và italya
tây ban nha chắp 1/2 trái.em đang phân vâng ko biết chọn đọi nào hết anh em giup do voi.

Em bắt TBN , bạch tuộc Manolo cũng vậy , hy vọng nó đúng . Ý đụng TBN , 2 đương kiêm vô địch WC , mèn ơi . Tối nay không được ngủ nữa rồi . Cà phê tối đê anh em ơiiiiiiiiii !...........( À mà theo em bác thua thì đừng chém em nhé ) . Nhưng tốt nhất là đổi cho nhau đi vì mỗi người đều thích con của người kia mà :cool: !

bongdemsg

hic cấu trời thôi nếu thăng mai up hình cho cac bác chém em nó banh sát luon ha.cám on anh em nhiều mình bắt tbn hihi

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
hehe.bán nhà theo TBN.đổi chim là ok nhất.người ta hay nói tham thì thâm mak.hehe.chúc bác sáng mai có chim mới.

bongdemsg

Bác làm theo ý bác đi chứ lở anh em nói mà mai trớt quớt thì mệt. Đơn giản như HaLan-DanMach hồi tối, ai cũng chắc HL ăn mà .................
trận đó xem ma tức bực ko chịu nổi.H L tấn công liên tục ko vào Đ M lên 1 cái vào.hii đúng là bóng đá ko biết đâu mà lường.

symphony

Thú Vui Tao Nhã
trận đó xem ma tức bực ko chịu nổi.H L tấn công liên tục ko vào Đ M lên 1 cái vào.hii đúng là bóng đá ko biết đâu mà lường.

Vanpesie chưa có cảm giác tốt. Cơ hội ngon nhất chú robben lại thể hiện cái tôi lảng nhách. Cái đó mà chuyền cho pesie thì 100% là vô. Trọng tài thì bỏ qua 2 trái 11m. Xui quá.

bongdemsg

Vanpesie chưa có cảm giác tốt. Cơ hội ngon nhất chú robben lại thể hiện cái tôi lảng nhách. Cái đó mà chuyền cho pesie thì 100% là vô. Trọng tài thì bỏ qua 2 trái 11m. Xui quá.[/QUOTE
chắc hôm qua bác thất bại dúng ko.co gáng tối nay lấy lại.chúc bác thành công mà ko thành công thì cũng thành nhân.hii

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Vanpesie chưa có cảm giác tốt. Cơ hội ngon nhất chú robben lại thể hiện cái tôi lảng nhách. Cái đó mà chuyền cho pesie thì 100% là vô. Trọng tài thì bỏ qua 2 trái 11m. Xui quá.[/QUOTE
chắc hôm qua bác thất bại dúng ko.co gáng tối nay lấy lại.chúc bác thành công mà ko thành công thì cũng thành nhân.hii

Oh mình xem cho vui thôi k có cá độ tiền bạc đâu. Cao lắm là chầu nhậu không thì cafe bác ah.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Vanpesie chưa có cảm giác tốt. Cơ hội ngon nhất chú robben lại thể hiện cái tôi lảng nhách. Cái đó mà chuyền cho pesie thì 100% là vô. Trọng tài thì bỏ qua 2 trái 11m. Xui quá.
Và hum qua trân Đức - Bồ Đào Nha . Thì Ronaldo lại không tỏa sáng , dù rất cố gắng , buồn quá . Bóng đá thật nhiều bất ngờ :cool: !