Nhờ AE đánh giá con bổi này mới bắt 10 ngày

• Người khởi tạo 102
  • Ngày bắt đầu

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chim vùng nào thế bạn, chim khá đẹp đó, nếu là chim miền trung thì con này tướng tá khá đẹp.

102

con này la chim bổi em cũng ko bit vùng nào em mua 2 con , mà con này về đứng lồng hót tối ngày , tại em quay gần wa nên no ko có hót , con mua chung với nó hót gắt giọng hơn nhưng sao nhát wa

thanhdeezay

Con này nhìn có vẻ giống SK, nhưng kung ko rõ lắm. Chắc phải nghe giọng mới OK đk

thuyhoang482004

Cun Cun Euro 2012
Em này chắc là chim của ai sổng, theo đàn và bị bắt trở lại bạn ạ! Vì em nó rất dạn, mới 10 ngày, quay clíp ko trùm áo lồng mà em nó ko không bay loạn xạ.
Mình thấy gốc mào của em này to và rậm đấy.
Chúc mừng bạn mua được em bổi thuần!

taliban888

Tướng tá con này thì đẹp quá rồi ạ :D
Nếu là chim miền Trung thì đẹp nhiều còn miền Bắc thì đẹp ít :D

102

minh cũng hỏi 1 số người có kn thì họ nói chắc no bi xãy hay bắt trộm chim đem bán nên về nhà là hót từ sáng đến chiều , lúc tắm là bay qua liền , tắm xong bay về thuần thục lắm , trong khi đó con khac em nuôi từ nhỏ lên nhà còn ko bít tắm nữa , đuôi xèo vậy thôi chứ chưa rớt cọng nào

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
con bổi này đẹp nhưng nhảy quá lên chẳnng hót hét gì !

102

giọng em nó đây cả nhà cố gắng nghe giùm ở nhà nc lớn wa

Pleikupho

con này đẹp nhỉ. nhưng nghe giọng chán quá. nhưng nói thật chim bổi 10 ngày thế này thì ko đòi hỏi gì hơn. em nó mà sau 1 mùa thi khác ngay

102

người bán nói em mua hên thôi chứ it có con nào mua về dc vậy đâu ma chắc ko phải dòng chim vip tại vì có 120k ah

Pleikupho

người bán nói em mua hên thôi chứ it có con nào mua về dc vậy đâu ma chắc ko phải dòng chim vip tại vì có 120k ah
vip hay ko thì qua 1 mùa lông thì biết. nếu chim ngta mua là chim huế hay TM gì đó mà xảy ra nó thấy chim trời bay vào nhập đàn rồi bị bắt lại mang ra chợ bán thì sao.hehehe. dù sao cũng chúc mừng bạn. chim vip hay ko chẳng là vấn đề quan trọng là mình thích và mình biết chắc rằng bạn cũng rất thích nó nên mới post lên chia sẽ cùng ae.hihi

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
con này chim bắc mà bạn ,nói chung thích thì nuôi thôi chứ chim bắc mà giọng như này củng vứt .

xuanhuy008

con này đang còn tơ bạn ah! tướng tá ok quá! bác ráng chăm kỹ, đến lúc em nó thuần lồng chút thì có thể cho ép giọng được!
hy vọng bạn sẽ đào tạo ra 1 chiến binh tốt!

N

namkiet

Guest
Giọng quá tệ bạn ah.120 k quá rẻ nhưng cũng quá dở.
Thả đi bạn ơi, nuôi gì mấy cái loại này, tốn bột.
Thân Tuấn