nhờ ae quảng nam tuyển giúp chim

chaomao_nt

E là dân nha trang chơi chim cũg 2năm nghe chim quảng nam hay nên muốn sở hữu 1con e muốn nhờ mấy anh tuyển giúp e 1con bỗi hay tố chất khoảng 500k vì là sinh viên năm nhất nên 1em bỗi giá đó vs e là cao rồi ạ.nếu đc 1e thì c.ơn rất nhiều.mong đc sở hữu 1e chim quảng tố chất sớm
Lh 01262979633

Sinh viên đa phần thich hái hoa ,bắt bướm nhưng anh nầy lại thích chim,500 ngàn cho 1em bổi với sinh viên là số tiền rất lớn.Có anh nào ở quảng nam có thể giảm giá chi sv nầy không?

chaomao_nt

Sinh viên đa phần thich hái hoa ,bắt bướm nhưng anh nầy lại thích chim,500 ngàn cho 1em bổi với sinh viên là số tiền rất lớn.Có anh nào ở quảng nam có thể giảm giá chi sv nầy không?
Hjhj c.ơn a nhé e chơi chim cũng hơn 2năm nên cũng biết vùng nào chim hay nên tiền cao thôi chứ tiền ít mà đòi chim hay thì làm gì có.mong có a nào có thiện trí giúp đở tuyển dùm e bỗi hay càng sớm càng tốt.

cocghe

Cũng ko rành lăm ban ah. Wa mục quà tặng coi có thông tin gì về bá đó ko. Hay vào bài viết lộc xuân nhé
Vậy hả a làm thế nào để lh với bác đó vậy bác đó bao nhiêu tuổi vậy a để dể xưg hô

vannhatqt

Bạn tìm chim quảng nam. Còn a Nam ( chéc) và a TVC ơ quảng ngãi cơ. hy vọng bạn sớm nhận dc sự giúp đỡ.