Nhờ các bác ở Đà Nẵng

tosudoc

Thứ nhất: xin lỗi Bác Trịnh vì kế hoạch em thay đổi nên không giao lưu với Bác được hẹn bác dịp sau. Thứ hai:cảm ơn mod Nam Đà Nẵng đã nhượng lại em Trung mang 5 mùa, khi nào về đến nơi, em nó ổn định làm cái clip để Anh em nhận xét!Tạm biết ĐÀ NẴNG hẹn gặp lại!
hàng việt nam chất lượng cao rồi

shopthuhavd

Em chuẩn bị có chuyến công tác Đà Nẵng muốn Tuyển một em chào mào sông kon nhờ các bác tư vấn cho em địa chỉ chuyên kinh doanh!em cảm ơn nhiều!

Hj, Pác
Cái vụ giới thiệu bây giờ cũng hơi bị khó đấy, mua bán bây giờ phức tạp lắm,... chỉ có mua chim thông qua giới thiệu tới các Cội dợt chim tại Đà Nẵng, rồi Pác tự thấy chim chơi như thế nào, giọng hót ra sao thì bạn sút thôi, chứ giới thiệu nhỡ bắt em SK về nhà mà nó hót giọng TM thì hơi bị mệt cho người giới thiệu lắm đấy,... :D
THÂN !

thaidn

Hj, Pác
Cái vụ giới thiệu bây giờ cũng hơi bị khó đấy, mua bán bây giờ phức tạp lắm,... chỉ có mua chim thông qua giới thiệu tới các Cội dợt chim tại Đà Nẵng, rồi Pác tự thấy chim chơi như thế nào, giọng hót ra sao thì bạn sút thôi, chứ giới thiệu nhỡ bắt em SK về nhà mà nó hót giọng TM thì hơi bị mệt cho người giới thiệu lắm đấy,... :D
THÂN !
Chỗ nào giới thiệu SK mà về nhà hót giọng TM vậy Long, chỉ mình với hahaha....
t7 vừa rồi k vào được, thông cảm nhé.

hotboydn2

bạn đã tới đà nẵng chưa mình có một em sk tơ lỡ lên bắt đầu vô mùa thứ 2 nếu bạn thích mình sẽ để lại cho bạn ,

buixuanhai0402

Xin chao b Trinh nhe! Minh ten Hai o H.P. Minh rat muon co 1 em TM hoac SC de nuoi . Minh muon nho ban tim lua giup cho minh 1 con de choi co dc khong vay? Nhan tin vao so may nay cho.minh voi.nhe! Thanks anh em Da Nang nhiu! (Hai:0902011179)