nhờ các bác ở Huế

hoangnguyen

hốt đi bạn .chỉ giá đó thôi.tùy theo từng con chim bình thường thì giá đó còn ngoại hình hay mới về ra giọng liền thì giá cao hơn xí .khoảng 1tr đó.chim phong mỷ mình củng vậy mới đánh về vào cám ra giọng dài 1t ko có mà mua luôn .mình mới hốt 2 em cách đây 3 tháng .giờ chơi oke lắm
\
Có bác lenhatquynh tham gia diễn đàn thì AE tha hồ mà có chim Phong Mỹ chơi

leminhkhp

Hiện nay kiếm được một em bổi đúng nguồn là khá khó, còn khó hơn là kiếm 1 em có nết chơi tốt, bạn nên đến các địa điểm cafe chim, hoặc nhờ anh em thân tình mua 1 con khá mà chơi, giá hơi chát tí nhưng chơi bền và thỏa lòng đam mê

tieutoanphong141

Mình củng đang có 1 số mộc hoàng bằng phong mỷ nhiều quá trong nhà ko cho nuôi nhiều nếu bác nào muốn mình nhượng lại

chaomao_hue88

chào tất cả các bác. e mới chơi chào mào và nghe mọi người nói nhiều về dòng chim Huế nên cũng muốn sở hữu 1 em Huế đích thực cho thoả lòng mong đợi.
việc là mấy hôm nay có người rao bán chim bổi 1-2 tháng lồng gốc Bình Điền sổ 7,8 âm với giá 650.000 vnđ/1 con. ông này có tới hơn 12 e bổi Bình Điền. e rất muốn mua nhưng sợ chưa có kinh nghiệm về chim huế nên chẳng biết thế nào. mọi người có kinh nghiệm cho e những nhận xét về chim Bình Điền và trường hợp này thế nào ạ. e cảm ơn nhiều!
chim hay, tố chất là chơi chứ đừng quan trọng vùng miền bác ạ...thẩm giọng nghe lọt lỗ tai là ok...e ở Huế nên biết chim Bình Điền bổi ko phải là ko có nhưng 1-2 tháng mà giá co 650k thì chỉ có nằm mơ...bổi về đã từ 1tri5 đến 2tri rồi mà còn ko muốn bán...bác nên cẩn thận trong giao dịch.

lenhatquynh

chào tất cả các bác. e mới chơi chào mào và nghe mọi người nói nhiều về dòng chim Huế nên cũng muốn sở hữu 1 em Huế đích thực cho thoả lòng mong đợi.
việc là mấy hôm nay có người rao bán chim bổi 1-2 tháng lồng gốc Bình Điền sổ 7,8 âm với giá 650.000 vnđ/1 con. ông này có tới hơn 12 e bổi Bình Điền. e rất muốn mua nhưng sợ chưa có kinh nghiệm về chim huế nên chẳng biết thế nào. mọi người có kinh nghiệm cho e những nhận xét về chim Bình Điền và trường hợp này thế nào ạ. e cảm ơn nhiều!
bác cho sđt hoặc địa chỉ ông đó mình lên xem đi.nếu phải mình bắt giùm cho 1 em chơi

checche

mình ở kon tum muốn giao lưu 1 vài e chào mào với a e ở huế vậy ai ở huế muốn giao lưu có thể gọi cho mình 0907.535.307

bac nào muốn giao lưu chào mào huế gốc bạch mã-nam đông bẫy đấu, lưới thì mình cố thể tim được. K ship nhe các bạn.