Nhờ các bác cao thủ xem em này có lên mồi hay được hay ko ạ .

trunglhdp

Chú này bổi 4,5 tháng lồng , chọn mua lồng tập thể ở Hoàng Hoa Thám khi đó đang thay lông chưa xong . Bây gờ vừa xong lông đang cho qua lồng bẫy để luyện mồi. Mời các bác cứ chém mạnh vào cho em nó tiến bộ nhanh hộ em để sớm có tù binh ạ . Cảm ơn các pro!!!

Sửa bởi Amin:

trunglhdp

cảm ơn bác nhiều !!! em đang loay hoay xem lại cách up clip khi quay lại thì bác làm hộ em rồi . thank bác !!

myanhtb.1988

bác để cầu thấp xuống 1 tý là ok. vì khi đấu chim còn dễ dàng sàng cầu nữa. chim vẫn còn yếu. bác chăm tốt là ok.

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
con này chưa làm chim mồi được treo cành cây có tiếng chim trời thế mà hót kém quá,chim mồi mà nghe tiếng chim trời cảm giác nó muốn nuốt sống đối phương chứ

Mrbin

Chú này mau mỏ lắm,rất có tương lai.mong chú nó sớm có nhiều tù binh

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
4 tháng mà đun lồng bẫy được là quá tốt! Cần luyện thêm nha bạn

Chéc

muốn lên mồi bạn nên cho nó đi rừng nhiều vào, tập làm quen với sào, lồng bẩy, cây cối.Chim nhìn đẹp đó!

Cụp Mào

Bác cứ cho em nó ở lồng bẫy luôn.Để em nó quen lồng rồi đem đi kè kéo chim khác nhiều lần nếu thấy thái độ tốt thì cho em nó lên cây làm quen.Còn chưa căng thì đành phải chờ thêm 1 thời gian chứ đừng vội mang đi bẫy,lở gặp chim dữ thì em nó bể đấy.Chúc bác mau có mồi chiến.