nhờ các bác thẩm âm vùng miền e nó!

Aries_Duy

con này đăng bán trên 5s đây mà :p. clip đăng bán thấy dc dc qua clip giọng thì hơi cụt hứng :rolleyes:

chaomao^^py

Moderator
Đây giống chim má trắng không được học giọng , chim " Sơn Tây mãi võ "hihi

MrKhoaMars

Bác trên nói chim Bình Định đó. Chứ Huế thì ko phải rồi. Giọng con này dở quá. Như chim tơ lên. Bạn dưỡng đem đi cội xem em nó chơi thế nào.

CMQN

"Sơn Tây mãi võ" là Bình Định đó bạn ơi , em này dáng đẹp nhưng giọng hơi dở với lại đít hơi nhạt so với chim BĐ.
con này Quang nói là Sơn Tây mãi võ chưa chắc đã là Bình Định mà vùng khác chưa vbt chắc vùng nào. Mấy chai vậy chủ pic.

chaomao^^py

Moderator
Sơn Tây mãi võ là của mấy anh chở bán dạo ý , mình không phải nói chim Bình Định . Hiện nay chim loại này nhiều . Có 1 thời gian mấy anh ý bán hàng má trắng , khá nhiều người mua về nhưng không ép giọng được

neo

Đây giống chim má trắng không được học giọng , chim " Sơn Tây mãi võ "hihi

"Sơn Tây mãi võ" là Bình Định đó bạn ơi , em này dáng đẹp nhưng giọng hơi dở với lại đít hơi nhạt so với chim BĐ.

Sơn Tây mãi võ là của mấy anh chở bán dạo ý , mình không phải nói chim Bình Định . Hiện nay chim loại này nhiều . Có 1 thời gian mấy anh ý bán hàng má trắng , khá nhiều người mua về nhưng không ép giọng được

bác cho e hỏi bác nghe giọng thế có biết e nó vùng nào không! e cảm ơn!

theo Neo thì con này khả năng là chim má trắng vùng khác , hoặc Bình Địa , nhưng học giọng pha nên giọng kg chuẩn
ặc , con này bên 5 giay mà

longteo48

theo Neo thì con này khả năng là chim má trắng vùng khác , hoặc Bình Địa , nhưng học giọng pha nên giọng kg chuẩn
ặc , con này bên 5 giay mà
thất bại toàn tập rồi!!! cảm ơn các bác đã cho ý kiến!

minhhuyjmmy

chim đấu, giọng có thể không hay mà bác, ở diễn đàn này nhiều bác thâm thuý quá, khi nào muốn mua 1 e đỉnh chắc cũng nhờ a e thẩm giúp quá. Thanks