Nhờ các bác thẩm giúp

ducthitran

Có em này em không biết gốc gác thế nào,giọng hơi quái, các bác thẩm giúp em vùng miền của em nó với.
[video=youtube;ICqtqxBfG38]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ICqtqxBfG38#![/video]

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
em này chim nuôi mắ trắng lên hả anh mồng đẹp mỏ đẹp ,chim bắc ép giọng 90% còn 10% chim học giọng .bóng bộ đẹp chim thuần lông không ôm .kết luận cjhi mắ trắng ép giọng ,vài lời cùi bắp có gì anh bỏ quá

vukienvp

em này chim nuôi mắ trắng lên hả anh mồng đẹp mỏ đẹp ,chim bắc ép giọng 90% còn 10% chim học giọng .bóng bộ đẹp chim thuần lông không ôm .kết luận cjhi mắ trắng ép giọng ,vài lời cùi bắp có gì anh bỏ quá
Bạn này nói chuẩn. Khả năng chim Bắc ép giọng, thi thoảng vẫn ra giọng Bắc ( Có giọng bắt cô trói cột )
Vài lời nhận xét ko phải chủ thớt bỏ qua.

ducthitran

Anh củng ngỉ là chim má trắng học giọng, chim này của thằng bạn, nó mua nói là chim Đà Nẳng nhưng ko biết vùng nào. A nge củng chẳng ra tông ji nên mới nhờ ae thẩm hộ

toprui

chim lứa lên, học Giọng a lưới Huế đó bạn, còn vùng nào của a lưới thì mình chưa đủ trình độ thân.

chaomaobongdau

Theo mình nghĩ là vùng nào cũng không quan trọng mấy đâu bạn ơi chủ yếu là chơi tốt là ok rùi hjhj. Thời buổi giờ ít ai chơi giọng lắm.

caube1002

bác này suy luận giống hệt mình, nhìn đối diện chim thấy thân chim to bề ngang, mỏng bề dày suy ra nuôi má trắng hoặc chim non lên.