Nhờ các bác xác định xem adam hay eva

kienpt

Em mới được ông anh gần nhà cho con chào mào. Em nó chưa ra giọng nên em chịu thua, nhờ các bác xác định giúp xem nó là adam hay eva
Hình ảnh của em nó đây:

Thank các bác!

xellosak

con này xong lông đẹp nè
cái mồng ngon quá
chắc chim trống rồi
chúc mừng bác

cuong_cong15

Quá đẹp bác ơi. Nhất là cái mào thì khỏi chê rồi, bác chăm sóc tốt cho có lửa là trở thành 1 chiến binh rồi. Chúc mừng bác nha.

shopthuhavd

Em này là chim Đực rồi Pác, nhưng lông lá còn xấu quá, em này mào tê giác đẹp đấy :D. Pác muốn chắc ăn nữa Pác banh lưỡi em nó ra coi dưới chân lưỡi có từ 2 đến 3 chấm đen là Chim Đực.
Chúc Pác có chú chim đẹp :D

binbin56789

Em này là chim Đực rồi Pác, nhưng lông lá còn xấu quá, em này mào tê giác đẹp đấy :D. Pác muốn chắc ăn nữa Pác banh lưỡi em nó ra coi dưới chân lưỡi có từ 2 đến 3 chấm đen là Chim Đực.
Chúc Pác có chú chim đẹp :D
mái vẫn có chấm đấy bạn nhưng đực thì chắc chắn là có chấm nên coi lưỡi thì kiếm thêm 50% đực thui nhưng em náy mỏ thẳng ko biết góc mỏ có dày em này khả năng trống cao đây

cmdalat

trống chắc 100% rồi . chim dài đòn,mào lại khủng nữa.thay lông xong thì khỏi nói lun :D

truongvuongminh

Con này mồng thì khỏi chê,nhưng mỏ dài và dày không được mau miệng cho lắm,vài lời chia sẽ cùng chủ thớt,không đúng bỏ qua,hi