Nhờ các bác xem em Chào mào này là trống hay mái ak

• Người khởi tạo chym
  • Ngày bắt đầu

chym

các cao thủ về CM kiểm tra hộ em con này là boy hay girl ak. em nay rất hay múa kiểu xòe cánh xòe đuôi, đầu thì cúi lưỡi thè ra,
con này em mới mua của 1 ông già, ông không chăm tốt nên lông lá hơi xấu mà em kết nhất cái họng của nó với cả đứng cụp đuôi.
clip em nó đây các bác kiểm tra hộ em phát. cảm ơn các bác trước

Sửa bởi Amin:

toilabiak

Bác có up lộn video hem, chứ chim đẹp , con mái thì làm sao để bác kết cái giọng dc, :))

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Em này là trông rồi bạn. Nhìn bộ rất đẹp, bạn chăm em nó tốt là ok. Chúc mừng bạn một chú chim đẹp. Thân Đình Thọ

chaomaolh_brvt

con này giống y chang con ở nhà mới mua lại,dòng chim bắc ,tướng to dáng đẹp,hầu to,yếm đậm mà ít chơi quá,hình như chưa đủ lửa củi gì hay sao đó,bực cả mình,hay là lạ khí hậu nên chưa làm quen kịp ta

chym

Bác có up lộn video hem, chứ chim đẹp , con mái thì làm sao để bác kết cái giọng dc, :))
em kết cái họng bò với cách đứng cụp duôi thôi bác ak, chứ em nó hót chỉ chặp tuých chặp tuyu thôi nên em ko biết nó là boy hay girl bác ak. bác nhìn em nó như vậy liệu có phải boy không ak

chym

Em này là trông rồi bạn. Nhìn bộ rất đẹp, bạn chăm em nó tốt là ok. Chúc mừng bạn một chú chim đẹp. Thân Đình Thọ
vâng em cảm ơn bác, em sẽ chăm em nó thật tốt khi nào em nó căng cứng em lại up clip để các bác kiểm tra ak:eek:

nhoch

nhìn nói mà mình nhớ em của minh quá qua bị sẫy cũng đc 3 năm rồi mao lân họng bò dài dòn giọng thì khỏi nói
Buồn

Chéc

mái rồi em ơi! thả đi cho nó đẻ lấy trứng ăn mì tôm...

vukienvp

Mào cao, đòn dài ko thể là mái đc đâu ban à.
Cố gắng chăm em nó tốt, nhìn lí lác ra phết.

danmobile

e này nhìn đẹp wa nhỉ,chủ thớt có nhã ý nhượng lại e nó k,e kết cái yếm đậm wa đi,nếu đc giao lưu e gia lai,inbox mình nếu đc,

chym

Cảm ơn các bác nhiều, em nó đực 100% rồi hjhj.Sáng nay treo em này ra thấy vui quá các bác ak, treo em no len gần 1 em thuần nhưng em để mở áo lồng chỉ mở 1 mặt thôi ko để 2 em nhìn thấy nhau, khi vào đến nhà thì thấy ché ché ....... một hồi, quay ra nhìn thì em nó ché mới hay chứ làm cho em thuần giật mình cụp cả mào. vui quá hehe...
Cho em nó ăn cào cào non tẹt ga dc ko các bác,em nhiều cào cào non lắm, cứ 2 ngày em dành 1h ra cánh đồng vợt mà

chym

e này nhìn đẹp wa nhỉ,chủ thớt có nhã ý nhượng lại e nó k,e kết cái yếm đậm wa đi,nếu đc giao lưu e gia lai,inbox mình nếu đc,
Cảm ơn bác,em nay em để nuôi thôi kết em nó rồi bác ak