nhờ mọi người chỉ bảo

danchoituki

tình hình e có 1 con chim hót cũng gọi là dc nhưng mỗi tội e nó không biết múa cánh bác nào có cánh để chim múa cánh không bẻo e với :confused::confused:

cmtegiac

ko ai chỉ cho nó múa được đâu, bản thân nó nếu là chim bổi bắt ngoài rừng thì sẽ bít chơi cánh còn chơi thế nào là do bản thân nó. Còn để chim chơi cánh được thì cứ đem đi cọ xát dần dần chim sung lên là tự khắc nó chơi ko cần học hành gì

thaiduykha

bác mang đi trường chơi thì nó sẽ thể hiện tính nết chơi cánh bác à

khanhlovevy

Múa cánh là bản chất của nó có múa được hay không thui chứ không tập được đâu bạn ơi

tutaicongtu

Báo cáo bác là chim chào mào con nào nó cũng múa, thường thường trong nhà nuôi 2 con nếu bác tách chúng ra khoản 1 2 ngày rồi cho gặp mặt thì kiểu gì nó cũng thể hiện :) còn nếu nuôi 1 con thì phải chăm cho nó đi gặp chim lạ.Lúc đó nó có múa hay kg thì bác biết liền

danmobile

bác dựng cột lên múa cột ý,để chim bênh cạnh ,khắc chim bác biết múa liền ah,bác nhớ lúc múa hay dang tay nha,để chim bắt chước dang cánh theo nha hjhjhj

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Do cái nết con chim ít chơi cánh thôi bạn à. Nhiều con thích múa cánh nhiều con ít múa. Nhưng không múa cánh bù vào độ bền thì tuyệt vời.!