Những chú chim Chào Mào đẳng cấp ở MN

Kudinhvn

Chào các bác,

em mới chơi lại chào mào vừa rồi có đi xem thi chim ở Cầu Sắt Thuận An thấy các chú chim đấu mà mê quá
những chú chim vào vòng chung kết thật quá hay, hỏi thăm những anh em ở đó họ nói toàn là những cao thủ võ lâm chào mào ở hcm và các nơi như Đồng Nai, Vũng Tàu

vì ở Bình Dương thì em chỉ nghe những bác có chim hay như bác Quang, bác Vũ , bác Phi 141

Các bác cho em hỏi những chú chim nào đẳng cấp nhất ở Tp. HCM và miền nam hiện nay, em rất muốn có cơ hội được xem và học hỏi

cám ơn các bác

minhthuanan

Bình dương có chim của ngọc bộ đội cũng rất hay. Các bậc tiền bối nhận xét để ae mở rộng tằm mắt

lồngchim

phòng vip thì những con đã có tên tuổi trong nhiều giải đấu .chim hay vẫn còn tiềm ẩn nhiều đây.

thân

Kudinhvn

các bác ơi, em có đọc chóng cả mặt hoa cả mắt những con chim vip, không biết phong độ những con chim này có còn thi đấu được không ..hihi..
đúng là đẳng cấp là mãi mãi nhỉ, thích thật

các bác ơi, em có đọc chóng cả mặt hoa cả mắt những con chim vip, không biết phong độ những con chim này có còn thi đấu được không ..hihi..
đúng là đẳng cấp là mãi mãi nhỉ, thích thật
em 075 chiến binh máu lửa vẫn còn thi đấu, nhưng cũng tùy vào điểm rơi phong độ bạn à. Chứ không phải lúc nào cũng chơi đúng khả năng của nó đâu

huynguyen0502

Ở Bình Dương thì có thêm chú chim 104 của chú khiêm(hay còn gọi là khiêm bột bình dương)

CLBMinhDuc73

Bữa ở Đại Hải cũg có con 058 chơi thuyết phục từ đầu tới cuối. Ché liên tục. .còn nhiều nhiều nghệ nhân có chim hay lắm.

CMQN

Lắc của anh Phong ở Biên Hòa mà chú Sĩ mới post chào mào thành viên cũng là chú chim đẳng cấp.Ae khu vực Miền Nam cho thêm thông tin cho gđ org biết thêm về các chú chim hay đã kiểm chứng đc đẳng cấp wa các cuộc thi gần đây và thời gian trước,