Off lần 1 tại TP. HCM - ngày 14/7/2012

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân chào toàn thể Anh/Em trên diễn đàn,

Tiếp nối chương trình "Hội ngộ Anh/Em thành viên chaomao.org 3 miền tại Đà Nẵng" vừa qua và với mong muốn họp mặt giao lưu của nhiều thành viên tại Tp.HCM. Mượn tạm topic này để thông báo đến toàn thể Anh/Em thành viên chaomao.org về chương trình:

GIAO LƯU GẶP GỠ THÂN MẬT CÁC THÀNH VIÊN TẠI TP.HCM

1/ Thành phần tham gia: tất cả anh em thành viên đại gia đình chaomao.org đang sinh sống, làm việc, hay dang du lịch và công tác tại TP.HCM. Không phân biệt thành viên có thời gian tham gia diễn đàn lâu mau, bài viết ít nhiều,...

2/ Thời gian và địa điểm:
  • Sáng: tập trung giao lưu chim cò tại Cội dợt chim CẦU XÉO, đường Cầu Xéo, Q.Tân Phú
  • Trưa từ 11h: làm tí men cay thắm tình huynh đệ tại Lẩu dê TƯ TRÌ, đường Gò Dầu, Q.Tân Phú
  • Tối: ai về nhà đó...
3/ Kinh phí: theo phong cách Campuchia

4/ Hình thức đăng ký tham gia: anh em nào tham dự thì vui lòng cập nhật tên vào topic này trước 9h sáng thứ 7 ngày 14/7, theo mẫu sau:
  • Họ tên: Nguyễn Khoa Tâm
  • Nickname trên diễn đàn: tinatino
  • Số ĐT: 0933 802080
Rất mong anh em tham dự đông vui!

P/S: Cảm ơn 2 bác Sang - Leebull và bác Hùng - Tiger Lee đã thiết kế chương trình này. Cám ơn BQT đã đồng ý với chương trình.

Thay mặt BQT diễn đàn và AE thành viên,
Trân trọng kính chào!
Tinatino

--------------------------

Tiếp nối chương trình off, mình tách topic này từ bài sự kiện của VipClub, nhờ bác Tâm, anh Sang, bác Hùng Tiger Lee tiếp nối câu chuyện xuyên Việt với anh/em tại TP. HCM nhé.

Chúc Anh/Em sức khỏe và off vui nhé,
Leodevincy

P/S: Anh em nào đã xem topic của bác nguyenhaiabc nếu ở TP. HCM thì có thể kết nối cùng với anh/em ở topic này nhé. Thanks All Anh/Em.

Sửa lần cuối:

impala

Chim Thầy
Chúc các bác off vui vẻ nhé... hnay có lớp nên em ko lên off dc... nhưng mai sẽ lên với các bác hehe...

PS: Bác Tâm hnay ko biết còn lửa ko ta... ko biết hnay còn là bún không hay ra cháo rồi kaka

long3739

Mới tối hôm qua ko vào.Đã có topic này rồi.Đột xuất quá.Muốn gặp gỡ mấy bác nhưng Long xin kiu' ro6i`.Xin được hẹn lần sau

speak

Các bác trong đó off vui quá.chúc các bác vui vẻ.mà các bác off nhiều ca 2,3..thế này em sợ "chim" nó không căng.hehe vui quá

vubaucat

sáng nay em dợt chim thấy bác minh đức cùng với ae ko dám lại tiếp chuyện.vì ko có chổ ngồi.

Leodevincy

Chào mào Việt
sáng nay em dợt chim thấy bác minh đức cùng với ae ko dám lại tiếp chuyện.vì ko có chổ ngồi.
Sao lại ko dám bác, bác cứ lại chào anh em giao lưu cả vì ghế & chỗ ngồi là di động mà bác. Kaka,

Chúc vui,
Leodevincy

phamvinh3005

Chào Mào Thích Nhậu
Chà biết hơi muộn nhưng cho xin 01 chổ nha a Tâm ,em đi làm 12h trưa về ghé qua xem anh thế nào mà " lực " dữ thật......chẹp...chẹp....

Tiger lee

www.chaomao.org
Sau khi dợt chim ở cầu xéo, Anh em tìm một ko gian ok để đàm đạo......d.....u.

Leebul

Quản lý nhiều BOX
Keke.. gởi các bác vài thông tin của mấy con chim đang căng lửa
Thân/Leebul

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Hehehe bác Sang trả bài vở xong mà sức còn dai quá hê, lên post bài ầm ầm, em thì mệt quá mới ngủ dậy

vubaucat

tiếc quá,ko đi hat cùng mấy bác.có bác đức vừa ché vừa chơi cánh có nét ghê.(**)

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Các bác off vui quá hi vọng 1 ngày em sẽ off cùng các bác!hehe