Org ngày ngào đâu rồi

Wí Xì Tộc

Mình viết mong ban quản trị với ae trong org xem xet, dạo này thấy phong trào tranh luận of ae có vẻ ít sôi nổi , nhớ 1 ,2 năm về trươsc ae org rất sôi nổi hj, nào là khoe allbum , khoe chú chim yêu của mình, hoặc là các cuộc thi nho nhỏ bqt dua ra, vd chim nào tắm lâu nhất , hoặc chú chim nào diêng hót siêng chec , thấy ae ai củng phấ khởi tham gia, hoặc đấu giá 1 món gì đó , ae củng ngồi chờ từng giờ theo giỏi, nhưng bây h mình k thấ một hđ nào hết , đó là sn của mình có gì sai mong ae bỏ wa điều bấy lâu mún chia sẻ

ca_chep

BQT tổ chức thi online đi để ae có dịp khoe chim + làm nóng diễn đàn nữa :rolleyes:

phandai1994

1 thời thi chim online vui bik mấy!!!! Chắc những admin, ban quảng trị củ out hết roi hay sao!!

phuongcty470

Tình hình là giờ phong trào có vẻ đi xuống rồi, mấy ae gạo cội giờ ko thấy vào chỉ toàn mem mới thôi.

mình vote 1 vé!
Org dạo này có vẻ xuống cấp trầm trọng quá rồi..! mong ban quản trị có thể tổ chức lại để ae có cơ hội giao lưu học hỏi, và thư giản....

hoa nguyen

chính xác đó bác, thấy mua bán loạn xì ngàu hết mà ko có ai bị band nick hay bị nhắc nhở nữa.