Phân chim Unicorn nhà mình, anh em chém để em nó mau căng lửa cuối đi lấy giải nha

Toàn Aloha

Có con bổi già được đặt tên Unicorn, chưa thay lông nhà, tập lực cách ngày để chuẩn bị đi thi nè mọi người.

Nhờ mọi người đánh giá giúp phân có phải đang vô lửa ko nhé.

Cám tự làm hả bạn?màu trắng hơi nhiều, ít màu đen, chân chim có khô không? Lót giấy báo ở lồng nó có vặt ăn không? Nếu tất cả đều không thì...hơi lạ...hóng cao thủ chỉ giáo....

Mickeycm.batoqn

Nhìn kỷ 1 số phân cám 1 số ko phải phân cám mà giống chuối ương hơn,nếu là phân cám hết thì nhìn khô,chứng tỏ chim ăn cám nóng,vì màu vôi nhiều,nhìn hạt cám xoăn lại quá

Toàn Aloha

Mọi người xem thử lông lá vậy có ok ko? con này lúc trước lông sơ xác, chim chưa thay lông nhà nữa

Toàn Aloha

Cám tự làm hả bạn?màu trắng hơi nhiều, ít màu đen, chân chim có khô không? Lót giấy báo ở lồng nó có vặt ăn không? Nếu tất cả đều không thì...hơi lạ...hóng cao thủ chỉ giáo....

Chân chim thì mình ko để ý vì chim cầm chưa thay lông nhà mình, trước khi bắt thì có thay ở nhà người khác rồi.

Chim ko có xuống bố ăn vặt bạn, còn hơi lạ thì mình ko hiểu cho lắm, chắc cũng hóng cao thủ thôi.

Nhìn kỷ 1 số phân cám 1 số ko phải phân cám mà giống chuối ương hơn,nếu là phân cám hết thì nhìn khô,chứng tỏ chim ăn cám nóng,vì màu vôi nhiều,nhìn hạt cám xoăn lại quá

Đây là mình cho ăn cám + mồi tươi 100% vì đang thúc lửa T4 này đi thi mà bạn, còn vụ nóng hay ko mình ko rõ lắm, bạn xem thử mấy tấm hình + clip xem lông lá em nó ra sao nhé. Với khi xem em nó đi ỉa thì nhẹ nhàng chứ ko có bị bón.

Bác lót bằng tấm này nó hút nước thì phân chim nhìn rất khô

Có lẽ là thế, bố lồng này hút nước tốt nhưng có vài con mình xài = giấy thấy vẫn thế đó.

Ôi chú chim đẹp quá bác ơi, e rất kết style này mà chưa có :(

Chú chim này mình cũng có duyên thôi bạn, hihi chúc bạn cũng mau tìm dc 1 con như ý nhé.

MỌi người xem clip em nó hót sáng nay: