phải chim chào mào không?

minhquynhln

VipClub

Vua Chào Mào
con này dòng họ nhà chào mào. nhìn hình trên có vẻ là ổ chấp quạch ! nếu ko phải chủ thớt bỏ qua nhé !

xuanhuy008

bạn đợi thêm khoảng 5 ngày nữa 2 em nó bung hết lông ống là biết ngay ấy mà. nhìn sắc lông đang bung chút mình nghĩ 2 em này khả năng là chào mào cũng cao lắm!

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
nhìn khó nói dc wa.bác thử chờ vài ngày nửa ui poss lại hình cho ae phán cho nhé

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chờ vài bữa nữa nó lên lông ống là biết thôi! nhìn khó nhận dạng quá!

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
theo mình nghĩ con này xác to quá chưa có lông mà đã cỡ đó với lại lông ống nó như thế khả năng em này khg phải chào mào rồi!!!

Trần Huy

Con này k phải chào mào đâu bạn ơi, thứ nhất là lông ống, thứ 2 là cặp chân, cặp chân nhìn ghê quá!!! Đây là ý kiến của mình thôi, có j k phải xin bỏ qua!!!

minhquynhln

đây có phải chim quành quạch ( chao chảo) không các bạn?
mình lo quá/ nếu chim này không hót thì phí công nuôi quá

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chia buồn cùng chủ thớt mấy em này là Chấp Quạch rồi , dựa vào màu sắc , xanh lá ngã nâu ở góc phải tấm hình , dù sao thì cũng là dự đoán , bạn nên nuôi thêm xem thế nào nhé . Chúc bạn vui !

Thân , black_fish9402 ,

minhtuan211

Chấp Quạch chắc luôn bác,thôi kệ cứ nuôi lớn làm chim mồi đi nhứ cho vui,loại này bác đi nhứ coi nó đấu cũng jui đó.

minhquynhln

mình thấy bảo nuôi con này từ nỏ sau đó cho nó học hót giọng chào mào thì hay hơn cả chào mào phải ko các bác?