phải làm thế nào!

hunter

Tình hình là thế này em xuat thân từ nhà nghèo. Trong 3 tháng hè vất vả đi bắt châu chấu bán cho nhà giàu đến hôm qua mới mua được em chào mào 7xị sáng nay đi giúp việc về thì đứa em nói chjm bay đâu rồi ấy. Anh em thấy có tức ko? Mua về chưa xách đi chơi 1 lần mà đả mất huhu 3 tháng hè cực khổ

vuthiyennhi

Tình hình là thế này em xuat thân từ nhà nghèo. Trong 3 tháng hè vất vả đi bắt châu chấu bán cho nhà giàu đến hôm qua mới mua được em chào mào 7xị sáng nay đi giúp việc về thì đứa em nói chjm bay đâu rồi ấy. Anh em thấy có tức ko? Mua về chưa xách đi chơi 1 lần mà đả mất huhu 3 tháng hè cực khổ
Chia buồn cung chú nhé! giờ chim đã bay rồi có tức thì cũng đâu thể làm gì được nữa. Thôi ráng để tiền rồi kiếm em khác thôi.

hung98

Thôi chịu khó đợi 3 tháng hè sau bạn à. Chơi chim là phải kiên trì :D và cẩn thận ( không được quên đóng của lông và treo ở nơi an toàn)

olala

Bạn ở đâu? Mình có thể tặng bạn 1 con nuôi tạm cho đỡ buồn. (mình ở HN, 0912268136)

ChaoMao_NA

Tội chú e quá có dam mê CM mà lại phải thế chú ở đâu đưa địa chỉ a e coi có e nào cho chú nuôi kìa

jang

ùh bạn đưa địa chỉ thử xem,nếu ở gần mình sẽ tặng bạn 1 em nuôi cho vui

ledinhnhan01

bác cho địa chỉ để anh em diễn đàn cùng chia sẻ đam mê....mới chơi mà đầu tư vào ngay em 7 xị...bác có vẻ xem 3 tháng của bác nhẹ quá...chúc bác mau có chim mới

hunter

Em ở đường nguyễn trải - thành phố đông hà - tỉnh quàng trị sdt em là 01626338408 anh nào ở gần cho em xin 1 em sao cung đc. Em cám ơn nhiều

hunter

Em thấy mấy nhà gjàu toàm mua 3 chai ko à. Em phải năn nỉ lâu lắm mới chiụ bán cho em giờ thì . . . .

saosau

Bác này khóc kể quá ta.....Lần sau rút kinh nghiệm mua thêm cái ổ khóa, khóa cửa lồng lại nhé bác. Mừng là mới bay con chim CM, chứ quên đóng cửa lồng để con chim trong quần bay mất mới mệt đó..

lovestory

Người ta đam mê nhưng không phải ai cũng có điều kiện như các bác mà mua chim đắt. 7 sị với mỗi người mỗi khác,bác ấy buồn thật mới phải kể trên này chứ...chán bác SAOSAU lại kêu bác ấy khóc lóc

xellosak

3 tháng bắt cào cào chứ ít đâu , chúc bạn có con bổi khác thật ok

cmhaiduong

tôi cũng như cậu vậy mới chơi tắm mới bị ra mất! đang kết 1 chú chào mào huế để chơi mà chưa có! chơi chào mào Hải dương nghe hót mờ chán giọng ngắn!