phong sơn ra giọng

thangaka

thấy mấy bác dạo này đăng nhiều clip về chim phong sơn quá em cũng đua đòi làm cái clip lên cho anh em gạch ngói thoái mái.

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Nghe cũng giống em má trắng đang tập hót ở nhà mình. Nếu Phong sơn mà chỉ có vậy thì làm sao uy danh lẫy lừng được. Thân

thanhlong_mechim

Toàn anh hùng bàn phím, chim người ta nuôi có như vậy thôi, khen không được 1 câu, toàn người chê haizzzzzzzzzzzzzz

thanhlong_mechim

Cái hay của người dám up clip con chim của mình lên đây mới là cái đáng quý, người ta nuôi chỉ có vậy không lẽ ...........

aphu_phonui

con bác Namkiet tuyển đây sao bác thắng dáng củng đẹp đấy chứ mỗi tội chim chưa có lửa

thangaka

Chim em chỉ có vậy thui cứ gạch ngói thoải mái đẻ em nó lên lửa, em này trươc khi ra ngoài bắc đã được thẩm giọng miền bắc thì lạnh lẽo muốn em nó thật căng để ra hết được giọng phải đợi ra ngoài tết với con chim 1 mua lông bám biên lai dai như thế này thì cũng tàm tạm ổn rồi.

N

namkiet

Guest
trời lạnh quá sao giọng yếu vậy Thắng, gửi em clip lúc nắng ráo của em nó nè, ở 1 phút 32 đến 1 phút 40 nhé.
Thân

hoichaomao

trời lạnh quá sao giọng yếu vậy Thắng, gửi em clip lúc nắng ráo của em nó nè, ở 1 phút 32 đến 1 phút 40 nhé.
Thân
Bình thường k có gì đặc sắc cả. mà hình như là kêu nhiều hơn hót. đúng là vùng nào cũng tùy con nhỉ.

sonbt

Bình thường k có gì đặc sắc cả. mà hình như là kêu nhiều hơn hót. đúng là vùng nào cũng tùy con nhỉ.
Giọng ra toàn giọng gọi ko, hót được đôi ba câu cũng bình thường. Em thấy cảnh này là tập lực,nếu tố chất em nó phải ra giọng hay hơn nhiều.
Bữa nào a namkiet rảnh làm mấy cái clip có dọng đặc trưng, luyến láy của dòng này đi. Em kết chất giọng PS lắm.