Phong trào chơi Chào mào đã lên TV

linhu

Chúc mừng nghệ nhân Sơn Cao lên Tạp chí Văn nghệ :)

[video=youtube;DLm_JjJGKKI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=DLm_JjJGKKI[/video]

cmtegiac

bác SƠn Cao nhà ta lên tivi trông bảnh trai quá, chắc mấy em PV thấy bảnh trai nên mới phỏng vấn hehe

soncao3008

Ack, bữa giờ đợi em phóng viên nhắn tin mà ko thấy đâu. Pác linhuu tìm link đâu hay quá, hihi. Lúc phỏng vấn mình chém nhiều hơn mà bị cắt bớt rồi, hihi.

xuanhuy008

he. công viên thu được lợi ích lớn sau cuộc thi chim. tiết kiệm được khá lớn tiền quảng cáo nhỉ!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Ack, bữa giờ đợi em phóng viên nhắn tin mà ko thấy đâu. Pác linhuu tìm link đâu hay quá, hihi. Lúc phỏng vấn mình chém nhiều hơn mà bị cắt bớt rồi, hihi.

Không ở nhà thay tả cho con! Lên Rin Rin Park chém gió mà còn khoe chém nhiều nữa chứ!!! Ka ka!

Hôm bữa về rên quá trời ai dè cũng có tí niềm vui nho nhỏ là được phỏng vấn anh nhỉ?!! Ké ké!

t2t

CLB Chào Mào Gia Định
Chú SonCao sao hôm ấy đẹp trai quá nhỉ?? chắc biết được pv nên có chuẩn trước thì phải, hehe

gaututi

phỏng vấn lúc nào chẳng hỏi trước cho mình chuẩn bị câu trả lời rồi mới ghi hình, sau đó về cắt dựng
bác sơn hội nghệ nhân chào mào thủy mộc
lên truyền hình làm nhân vật công chúng rùi,

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
haha bác Sơn công nhận trả lời phỏng vấn tốt quá hihi...
Còn nói về lên tv thì nhiều rồi mà, trước ở Quãng Ngãi có bản tin cũng rất hay nè :

Chém cho chú giải nhất lên luôn nhé!!!

Ps/ bác Trung trong clip này cũng đẹp trai rứa!!!

nhanddb

Chúc mừng nghệ nhân Sơn Cao lên Tạp chí Văn nghệ :)

[video=youtube;DLm_JjJGKKI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=DLm_JjJGKKI[/video]

Ngân sách & chiến lược MKT của RinRin Park hơi bị khủng.
HHCMMN không lẽ đứng ngoài cuộc chơi thì hơi tiếc, tiếp cận xem sao ???

bike

sao chương trình quên giới thiệu là cuộc thi này có số giờ dài nhất ..và trong tài gây lộn vì tranh giành giải nhiều nhất nữa . Và 1 nhân vật quan trọng k kém gì Tạ biên Cương là a Mười nổ nửa :confused: :confused: