Quy định bắt buộc khi đăng thông tin hội thi của các CLB

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào tất cả mọi người.
Nhằm mục đích thể hiện sự tôn trọng đất nước đồng thời thể hiện sự tôn đối với AE Nghệ Nhân. Nay tôi xin nhắc lại đến các CLB trong bài viết thông báo hội thi bắt buộc phải có những thông tin bên dưới. Nếu topic nào không có sẽ bị xóa không cần báo trước.

CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
__o0o__

THÔNG BÁO

HỘI THI CHÀO MÀO ……………………….
…………………………………………
……………………………………..

I/ Tên hội thi:

II/Đơn vị đăng cai tổ chức: .................................................. .....................

III/ Thành phần Ban Tổ Chức

1. …………………………………………�� �………………….
2. …………………………………………�� �………………….
3. …………………………………………�� �………………….

IV/ Thành phần Ban Giám Khảo
1.
2.
3.
4.
5.
6.

………….

V/ Thời gian và địa điểm

Thời gian đăng ký:
Thời gian tổ chức:

·xxx: Làm thủ tục lấy SBD và nhận lồng chim.
· xxxx: Kết thúc nhận lồng chim à Khai mạc hội thi
· xxx: Bắt đầu hội thi
* Đối tượng dự thi: Quý Anh Chị Em chơi chim Chào mào tại địa bàn ………….​

Thân chúc các CLB và AE nghệ nhân sức khỏe chim cò căng cứng để chinh phục các giải cao.

Phụng Nguyễn Tấn.

tranvanhung

Như vậy cuộc thi nào cũng phải bắt đầu từ 8g10 nếu muốn đăng thông tin trên diễn đàn sao anh Tấn ? Theo mình nghĩ thì chỉ nên đưa ra những thông tin buộc phải có còn nội dung bên trong thế nào thì tùy vào đặc thù của mỗi CLB mà làm cho phù hợp. Thời buổi này chúng ta không nên gò ép quá mà chỉ nên có tính chất định hướng, hướng dẫn.
thân

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Thanks bạn.
thời gian sẽ do clb quyết nha chứ ko cố định
Như vậy cuộc thi nào cũng phải bắt đầu từ 8g10 nếu muốn đăng thông tin trên diễn đàn sao anh Tấn ? Theo mình nghĩ thì chỉ nên đưa ra những thông tin buộc phải có còn nội dung bên trong thế nào thì tùy vào đặc thù của mỗi CLB mà làm cho phù hợp. Thời buổi này chúng ta không nên gò ép quá mà chỉ nên có tính chất định hướng, hướng dẫn.
thân

gaututi

ủng hộ ban quản trị đưa ra điều này,phải có 1 quy chuẩn thể hiện trên văn bản có đâu đuôi

tantuantky

Cảm ơn, thăm hỏi

Chào anh Phụng. Cảm ơn anh thay mặt cho diễn đàn đã có hướng dẫn cụ thể cho các thành viên.
Xin lỗi cho em hỏi hiện nay anh đanh ở đâu, làm nghề gì, đang sinh hoạt CLB nào vậy. Hỏi như vậy vì em cũng Nguyễn Tấn, biết đâu anh em bà con cũng có khi. Chào anh khỏe ,hạnh phúc, thành đạt. Thân chào
Nguyễn Tấn Tuấn- TP tam Kỳ , tỉnh Quảng Nam:)

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn
Mình đang ở HCM, Hiện đang làm cho tập đoàn Masan.
Chào anh Phụng. Cảm ơn anh thay mặt cho diễn đàn đã có hướng dẫn cụ thể cho các thành viên.
Xin lỗi cho em hỏi hiện nay anh đanh ở đâu, làm nghề gì, đang sinh hoạt CLB nào vậy. Hỏi như vậy vì em cũng Nguyễn Tấn, biết đâu anh em bà con cũng có khi. Chào anh khỏe ,hạnh phúc, thành đạt. Thân chào
Nguyễn Tấn Tuấn- TP tam Kỳ , tỉnh Quảng Nam:)

Thân chào: