Sông vàng giọng nối

thaiduykha

chào cả nhà, mình có chú sông vàng - quảng nam hót 2 giọng liên tục không biết có phải giọng nối không nhờ anh em thẩm hộ nhé
thân ái

thangaka

Đây không phải giọng nối bác ơi. Cái giọng đầu là giong đề pa còn cái giọng sau là tông chính của dòng sông vàng, còn giọng nối hay giọng kép như ngoài bắc hay nói là giọng tông chính em nó sổ ra nối liền với cái giọng giống hệt với cái giọng nó vừa sổ

Mink

Đây không phải giọng nối bác ơi. Cái giọng đầu là giong đề pa còn cái giọng sau là tông chính của dòng sông vàng, còn giọng nối hay giọng kép như ngoài bắc hay nói là giọng tông chính em nó sổ ra nối liền với cái giọng giống hệt với cái giọng nó vừa sổ
Chuẩn thangka à. Nội công thâm hậu thật :cool:

thaiduykha

thanks bạn, con này hót đc nhiều giọng có giọng trong clip nữa, có tông trung mang lẫn sông kôn, căng lửa thì tít quật như sk