Siêu mỏ???

• Người khởi tạo TVC
  • Ngày bắt đầu

TVC

Tốc độ ra mỏ thế này có được gọi là siêu mỏ không các bác? Clip quay nhầm chế độ trắng đen - mấy bác xem tạm nhé.

tran van trinh

em nó đứng một mình ra như vậy là trung bình ,đư chim vô đấu ra như vậy mới gọi là tốt mỏ bác ơi

Mickeycm.batoqn

Chim Sơn Tây hay sao nghe giọng lạ lạ vậy anh.Có định nhượng lại thằng em ko anh,có gì inbox em với,ko có time nên cần em hót nhiều nghe cho vui.

sun88

con này còn đc học TA bảo sao lại chẳng siêu mỏ :)) bắn toàn ngoại ngữ

TVC

TVC

Chim Sơn Tây hay sao nghe giọng lạ lạ vậy anh.Có định nhượng lại thằng em ko anh,có gì inbox em với,ko có time nên cần em hót nhiều nghe cho vui.
Con này là chim mồi của anh B ơi... Chim Tây Trà đấy, do dư chim mồi nên đã đem về Đà Nẵng nuôi nghe hót và cafe cuối tuần cho vui.

con nào mà mỏ gê vậy a TVC :v
Tây trà, Quảng ngãi bạn à.

Mickeycm.batoqn

Con này là chim mồi của anh B ơi... Chim Tây Trà đấy, do dư chim mồi nên đã đem về Đà Nẵng nuôi nghe hót và cafe cuối tuần cho vui.

Tây trà, Quảng ngãi bạn à.

Tiếc quá nhỉ,tưởng gần để em heheheh.Chim mồi ko đi mồi mà để ở DN,thôi chuyển sg đi anh

chimcuccu!!

Cả bộ sưu tập rồi còn ham dữ vậy chú... keke.
ông bảo bato này là ham hố lắm đấy nhé nhà có cả 2 đội bóng rồi còn hàm làm gì cho khổ, thời gian đi làm k có còn chim cò làm gì ........ khổ quasssssssss!
p/s" con này trên đường ra hà nội đi đến đâu rồi cường ơi!!!!!!đợi mãi mà nản quá cơ nhà giờ sạch bóng chim rồi chán quá nghe toàn tiếng ve không thôi......!

thanhkt

Chim giọng hay quá a Cường...
Chúc ngày làm việc hiệu quả.

TVC

Chim giọng hay quá a Cường...
Chúc ngày làm việc hiệu quả.

Em này là mồi chiến nhưng ở nhà cũng chơi tốt, do có 2 em mồi nên cho em này giải nghệ về nhà đi cafe với chủ cuối tuần cho vui :). Cảm ơn Thành nhé. Nice day!