Tìm cội ở gần bãi biển Phạm Văn Đồng, Đà Nẵng

Mr Cool

Như trên, hồi sáng em có sang quán cafe ở đường Nguyễn Công Trứ nhưng chỗ đó có chỗ treo chim gần đường quá, chim em lại còn nhát xe cộ qua lại nhiều quá, còi xe ôtô xe máy in ỏi chú chào mào của em nó cứ bay loạn xạ, nên em tính hỏi mấy bác xem có cội nào yên tĩnh ở gần chỗ em không, tks các bác đã xem mong sớm nhận được hồi âm

hoctrongoan

Hello, Gần chợ Hòa Thân có cội CM đó bạn, khuôn viên vô cùng yên tĩnh, không có xe cộ đâu... cội đó dợt đẹp luôn.
Chúc bạn vui vẻ!

mai kha

bên quận 3 , thật mình củng chưa nghe chàm nào cả , toan nghe phía bên này . có ai biết mách cho bác ấy với .

Mr Cool

Hello, Gần chợ Hòa Thân có cội CM đó bạn, khuôn viên vô cùng yên tĩnh, không có xe cộ đâu... cội đó dợt đẹp luôn.
Chúc bạn vui vẻ!
bác có thể chỉ rõ chỗ đó nằm ở đường nào không bác, lên google map không tìm ra chợ Hoà Thân như bác nói @@

minhgas

Chào mào cùi bắp
Cái này đề nghị anh Đức ms-mduc vào chỉ cho Mr Cool quán cafe Được bên SƠn Trà cho bạn ý đi giao lưu :D

dangminhntbs

Bác đến đường Trần Nhân Tông ( đường Nguyễn Thị Định nối dài, chợ An Hải Bắc đi lên ), bên cạnh trường PTTH Tôn Thất Tùng là cafe Được đấy : )).

Mr Cool

Bác đến đường Trần Nhân Tông ( đường Nguyễn Thị Định nối dài, chợ An Hải Bắc đi lên ), bên cạnh trường PTTH Tôn Thất Tùng là cafe Được đấy : )).
Vâng, cám ơn bác, mai em chạy xe lên đó xem tình hình thế nào :D

Mr Cool

Vâng, cho em hỏi ở đó yên tĩnh, rộng rãi không bác, chim em còn nhát quá :(

dangminhntbs

rộng chứ bác, đường trên đó vắng mà. Em nói đông là mọi người đến quán cf chơi đông, chim nhiều lắm. Cây cối cũng nhiều, bác treo chim đâu cũng được.

hoctrongoan

sáng Cn này Linh sẽ đi trường cho mấy em hoc hỏi, bạn có đi cùng thì cứ gọi cho mình, không bạn có thể tự tìm ra cũng được.
Cafe Đạt, ở chỗ đèn xanh - đèn đỏ trên trường ĐH Kinh tế 1 chút
không bạn có thể xuống chợ Hà Thân, cùng có chỗ dơt chim
còn ham vui, bạn qua Cafe Đại Lâm Mộc trên đường Lê Đình Thám ( Đường Duy Tân rẽ trái) là thấy liền.
còn không bạn gọi: 0905.407.399, mình tên Linh, giao lưu cho vui