Tìm cội ở quận Tân Bình

Bulbulvn47

Chào mọi người, tìm nãy giờ mà không ra cái cội nào ở Tân Bình, mong mọi người chỉ giúp ở Tân Bình có cội nào không nhe, mình mới bắt đầu chơi chào mào nên không rành lắm, tks mọi người!

L

linhbuudien

Guest
Qua cội Cầu xéo nhé,chim đa dạng,cafe ngon,nhiều sư phụ,hihihi
Chúc vui vẻ
Chào mọi người, tìm nãy giờ mà không ra cái cội nào ở Tân Bình, mong mọi người chỉ giúp ở Tân Bình có cội nào không nhe, mình mới bắt đầu chơi chào mào nên không rành lắm, tks mọi người!

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Hoan nghênh bạn bulbulvn47 gia nhập vào diễn đàn.
Ở Tân Bình hiện tại theo mình được biết có 2 Chổ dợt chim chào mào hàng ngày có số lượng lồng kha khá là CLB Kiến Đức trên đường Ni Sư Huỳnh Liên - phía sau Ngân Hàng Phưong Nam và gần đó là CLB Vị Đắng góc đường Đồng Đen - Thoại Ngọc Hầu - vừa khai Trương hôm thứ ba 21/05/2013.
Chúc bạn tìm được nơi dợt chim vùa ý.
Thân chào, tinatino

L

linhbuudien

Guest
Em lại thích qua Tân phú (Cầu xéo)gặp các bác để luyện cơ.
Ở Tân Bình hiện tại theo mình được biết có 2 Chổ dợt chim chào mào hàng ngày có số lượng lồng kha khá là CLB Kiến Đức trên đường Ni Sư Huỳnh Liên - phía sau Ngân Hàng Phưong Nam và gần đó là CLB Vị Đắng góc đường Đồng Đen - Thoại Ngọc Hầu - vừa khai Trương hôm thứ ba 21/05/2013.
Thân chào, tinatino

Bulbulvn47

Thân chào, tinatino

Ok, tks a nhiều!

candat

Hoặc anh có thể tham gia cội Thành Tựu - trên đường Thành Thái , gần ngã 3 thành thái và lý thường kiệt . Ở đây chuyên chào mào .

cmtegiac

Thân chào, tinatino
bác đại sứ cập nhật thông tin về các cội ở tân phú tốt quá, cội CM Việt có xếp vào khu vực tân bình không bác ơi.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
bác đại sứ cập nhật thông tin về các cội ở tân phú tốt quá, cội CM Việt có xếp vào khu vực tân bình không bác ơi.
Các Cội mình cập nhật thuộc Tân Bình theo câu hỏi cuả chủ Topic. Còn Cội Chào Mào Việt thuộc Quận Tân Phú nên mìnhh không nêu. Thanks Hùng!
Thân chào, tinatino.

hoangnguyen

Hoặc anh có thể tham gia cội Thành Tựu - trên đường Thành Thái , gần ngã 3 thành thái và lý thường kiệt . Ở đây chuyên chào mào .

Có thể cho em cái địa chỉ đc không anh, ở huế vào mù tịt đường:p
Có đi qua đường 3/2 chưa anh