Tình anh như cái trạc đứt dây - 76

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bác
Mình ở huyện tư nghĩa. Nhưng hiện tại đang sống và làm việc tại hcm. Không biết bác ở đâu nhĩ. Nếu ở hcm thì cn ghé nguyễn nghiệp ae làm ly cafe buôn mê đàm đạo chim cò
bác Phụng chơi bài này đậm chất quảng ngãi luôn.ko biết bác ở huyện nào,co 1dip ae giao lưu.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bác
Thủy mộc nào nhỉ. Hiện tại có 2 nơi. Để xem mai mà rãnh chạy qua làm ly cafe với bác
Giọng bác Phụng chuẩn Quãng Ngãi đấy..hehe.. Quê nội mình cũng ở ngoài đó. Bên cội Thủy Mộc cũng nhiều anh em QN, mai bác qua TM em mời bác ly cafe Banme nhé...hehe..

lamgiadat

Chào bác
Mình ở huyện tư nghĩa. Nhưng hiện tại đang sống và làm việc tại hcm. Không biết bác ở đâu nhĩ. Nếu ở hcm thì cn ghé nguyễn nghiệp ae làm ly cafe buôn mê đàm đạo chim cò

we nội mình cũng ở mộ đức,ở tư nghĩa mình cũng wen mấy ae ngoài đó,hồi còn học lớp 12.minh hay sinh hoạt bên cafe Thủy Mộc.( chủ cội là anh Thành ).mai bác qua đây em mời bác cafe và chém gió chơi.hehehe có dịp sẽ qua Nguyễn Nghiệp giao lưu với bác.

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Ok có gì mình pm gặp 2 bác bên TM nhé.
we nội mình cũng ở mộ đức,ở tư nghĩa mình cũng wen mấy ae ngoài đó,hồi còn học lớp 12.minh hay sinh hoạt bên cafe Thủy Mộc.( chủ cội là anh Thành ).mai bác qua đây em mời bác cafe và chém gió chơi.hehehe có dịp sẽ qua Nguyễn Nghiệp giao lưu với bác.

phat_chaomaoche

e cũng ở tư nghĩa nhưng hiện tại đang phải d0i công tác ngoài bắc. cũng là một tín dồ yêu chim chào mào. e thường sinh hoạt bên thuy mộc cội a thành râu. xem bài đăng của a nhớ quê nhà không chịu nỗi. e tên phát mong sớm có dịp găp giao lưu

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Ok Phát hy vọng gặp các bác ngày gần nhất
e cũng ở tư nghĩa nhưng hiện tại đang phải d0i công tác ngoài bắc. cũng là một tín dồ yêu chim chào mào. e thường sinh hoạt bên thuy mộc cội a thành râu. xem bài đăng của a nhớ quê nhà không chịu nỗi. e tên phát mong sớm có dịp găp giao lưu