Tường thuật Hội thi chim chào mào huyện Mộ Đức mở rộng lần thứ nhất 20/4/2014

AngryBirds

Chào mừng 39 năm ngày giải phóng miền nam thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2014)& Quốc tế lao động 1/5.

clip đang cập nhật ...

Sửa bởi Amin:

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Phụ Phục nek, còn hình ảnh nào nữa không? up lên AE chim ngưỡng nhé!

AngryBirds

Còn nhiều video ,hình ảnh mà laptop hư đang up bằng điện thoại . Để sáng mai up bằng net cho nhanh .

AngryBirds

Bổ sung hình ảnh & clip hội thi cho AE xem
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Chủ chim 083 bị sẩy bay ra ngoài .
[/URL][/IMG]
TOP 10
UP lại giải nhất ,nhì ,ba
Một số clip khác

hoatlinh

Member
Hội thi thành công tốt đẹp, số lượng chim thi nhiều trên 340 lồng, anh em rất về khâu tổ chức và ban giám khảo chấm thi.
Nhưng thật đáng tiếc đã sãi ra nằm ngoài dự đoán của BTC là số chim không dược dự thi quá nhiều (ước tính trên 50 lồng).
Điều nầy làm cho một số anh em nghệ nhân chưa hài lòng.

bichho

Một cuộc thi công tác tổ chức không chuyên nghiệp
Topic hộp thi đăng cách đây hơn gần 1 tháng
Mình tinh thần vui là chính hòa cùng hội thi ủng hộp ae Đức Lân. Trước khi thi 1 tuần có gọi ĐT cho cả hai anh Vinh trong ban tổ chức nói đăng ký 1 lồng, cẩn thận dặn đi dặn lại nhớ lưu số ĐT hôm sau vô lấy phiếu. Đến hôm thi mình vô lấy phiếu anh Vinh nói chưng hửng không cho thi cá nhân, phiếu đăng ký theo CLB rồi, không giải quyết
Tổ chức phân biệt kiểu này, chắc lần sau bye luôn Đức Lân

Chéc

Mình tinh thần vui là chính hòa cùng hội thi ủng hộp ae Đức Lân. Trước khi thi 1 tuần có gọi ĐT cho cả hai anh Vinh trong ban tổ chức nói đăng ký 1 lồng, cẩn thận dặn đi dặn lại nhớ lưu số ĐT hôm sau vô lấy phiếu. Đến hôm thi mình vô lấy phiếu anh Vinh nói chưng hửng không cho thi cá nhân, phiếu đăng ký theo CLB rồi, không giải quyết
om chim 30/4 ra thành phố thi đi Bác. Cũng thông cảm cho anh em Mộ Đức chút, có lẽ số lồng tham gia nhiều quá nên không ngờ đc.

bichho

om chim 30/4 ra thành phố thi đi Bác. Cũng thông cảm cho anh em Mộ Đức chút, có lẽ số lồng tham gia nhiều quá nên không ngờ đc.
Thanks Nam đã an ủi, công việc rất bận cố gắng thu xếp vô chơi để xả stress, chắc xả không đúng chổ bệnh càng nặng hơn
Chắc anh nghe lời Nam từ đây chim cò cafe thư giản là chính

hoatlinh

Member
Hội thi thành công tốt đẹp, số lượng chim thi nhiều trên 340 lồng, anh em rất hài lòng về khâu tổ chức và ban giám khảo chấm thi.
Nhưng thật đáng tiếc đã sãi ra nằm ngoài dự đoán của BTC là số chim không dược dự thi quá nhiều (ước tính trên 50 lồng).
Điều nầy làm cho một số anh em nghệ nhân chưa hài lòng.
( nội dung có sữa chữ hài lòng)

Mickeycm.batoqn

Mình thay mặt anh em MĐ chân thành xin lổi bạn vì sự thiếu sót này,đây củng là lần đầu tiên 1 cuộc thi tại Mộ Đức nói riên và Quảng Ngãi nói chung dc đưa lên rộng rải trên cộng động Online,mình chịu trách nhiệm đưa thông tin này qua Org với mục đích đưa QN lên một nấc thang mới cộng đồng Chào mào online,thứ nhất với nhửng người chơi chim chưa biết về QN thứ 2 để gửi nhửng thông tin đến nhửng anh em đang làm việc xa quê hương biết một ít thông tin về cuộc thi tại Mộ Đức QNg, thường 1 cuộc thi tại Qn rất ít trường hợp cá nhân đăng ký SBD(chỉ rơi vào trường hợp quen biết) ,mà chỉ là các CLB và Hội Quán đăng ký số lồng báo trước bên BTC để dử SBD.
Trong trường hợp này mong bạn thông cảm cho anh em Mộ Đức,vì cuộc thi này đầu tiên trong năm 2014 của QNg nên số lồng tham gia ngoài dự kiến rất nhiều.
Chân Thành Cảm Ơn bạn đả chia sẻ nhửng gì được và chưa đưoạ của anh em MÔ ĐỨC.
Thân Phương Bảo