Tư Nghĩa đã có chổ dợt chim

lebinhmobile

thứ 7 & cn tại cafe nhà cổ (thị trấn la hà, huyện tư nghĩa) . Chủ quán cafe A Kiệt nhiệt tình ủng hộ.
Mong anh em tp Quảng Ngãi nếu có dịp ghé giao lưu. Chim mạnh thì ghé hội chim A. Cường (nguyễn Trãi):eek:

KenBui

cafe nhà cổ nằm chỗ nào bạn? Ngoài đường hay trong hẻm, mà sao chỉ dợt chim thứ 7 & CN zậy, bạn chỉ địa điểm cụ thể đi, hôm nào AE ghé giao lưu

lebinhmobile

cảm ơn anh đã có nhã ý !
gần đường quốc lộ 1, cách cầu La Hà 30-40m, bên tay phải nếu hướng từ cầu La Hà ra TP.Quảng Ngãi. Quán mở bán cafe,anh em tư nghĩa góp ý mở để có chổ anh em ghé chơi. Chủ quán (A.Kiệt cũng máu chơi chim) ủng hộ anh em 1 góc chơi t7&cn. Anh em thành phố vào nếu thấy bèo cũng đừng buồn nhé, anh em tư nghĩa có chổ chơi là mừng rồi...hiiiii:eek:

KenBui

Có gì đâu mà buồn bạn, từ từ sẽ hội tụ được AE thôi, ngày xưa cội của Cường miên cũng thế mà.
Ah, kêu gọi AE thứ 7,cn tới đi nghĩa hành thi chim, T7 chào mào, cn thi lửa

dungqn

Chúc các fan Tư Nghĩa đã có chỗ dợt chim, ở đó các bạn Sông Vệ ra cũng gần.

lebinhmobile

sau khi có hội chim nhà cổ, đến nay đã tham dự 2 cuôc thi : mộ Dức và cafe 3Miền. Chưa có em nào Lấy giải cả.
không biết giải 30-6 có lượm giải nào không nữa, kỳ này chắc đí 10 chú.

shopthuhavd

thứ 7 & cn tại cafe nhà cổ (thị trấn la hà, huyện tư nghĩa) . Chủ quán cafe A Kiệt nhiệt tình ủng hộ.
Mong anh em tp Quảng Ngãi nếu có dịp ghé giao lưu. Chim mạnh thì ghé hội chim A. Cường (nguyễn Trãi):eek:

Pác cho vài tấm hình về quán cafe cổ luôn đi Pác, chúc AE La hà - Tư Nghĩa có chỗ dợt chim, cọ sát, học hỏi,... thêm kinh nghiệm. Chúc Cafe A Kiệt luôn đông vui :D
Thân chào !