Tập làm Aviary!

richmon

Một cái aviary đẹp quá! Sao cái đáy lồng không thấy chỗ thoát nước, sau này vệ sinh xịt rửa thì nước chảy đi đâu!
Cái mái bằng nhựa đó mà gặp trời mưa thì chim cũng điên cái đầu à! Theo mình mua thêm tấm kính để dưới miếng nhựa là hợp lý

simmer_79vn

Theo mình muốn mưa mà không có tiếng kêu thì chỉ lợp thêm lá cọ hay lá gì đó lên trên mái là ok bạn ạ.khi muốn cho chim ra ngoài thì chỉ có cách cho cốc thức ăn ở cửa và mở cửa chuồng ra có thể em nó sẽ sang lồng. Bạn không làm thoát nước ở bên dưới có lẽ k ổn lắm,hjhj,vài lời chia sẻ(đội mũ BH sẵn rùi)

542643

anh tuấn đại gia còn gốc cây nào không cho em xin để vào cái Aviary cua e đê. nhìn chim thì không mê chỉ mê cái gốc cây của bác. hehe. cây mai này mà còn sống 11 chai em bợ liền. =))

saosau

Hoành tráng quá bác ơi. Chim vào rồi không muốn ra lại lồng nữa. bác sắm thêm cái cây thòng lọng để khi nào muốn bắt cho vào tròng cổ lôi ra mới được. he he.
Chúc mừng bác có cái aviary đẹp, khéo tay wé. Chéc chéc.

h4d0ngbu0n9009

đẹp phải công nhận là đẹp cái cây leo sau ra tốt quấn xung quanh avi chim như ở trong rừng =)) chốt lại 1 câu là đẹp chúc mừng bác

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
chúc mừng chủ thớt hoàn thiện xong rùi nhé.tha hồ mak nhốt chim.bác cho ae bít tổng thiệt hại đê

nguyenhaiabc

Not Alone
Avary dep va cây Mai nửa bác sang quá.. tỗng kết chi phí đi anh... để BQT còn " quyết toán" cho a nữa... àh có Hoá Đơn Đỏ đầy đủ ko??? heheh vui tí chúc bác nhiều sức khoẻ

nguyenminhplvnevn

Chào Mào Chí Linh
rất đẹp công nhận bác khéo tay thật. e cũng đang tính làm cái có j khó khăn bác tư vấn e nhé

minhtuan211

theo e nghĩ a nên mua thêm một ít hạt giống cỏ ươm luôn trong đó cho nó mọc tự nhiên,thứ nhất là đẹp,chim ị đỡ mất công jon mà vẫn thấy đẹp,thứ ai chim thấy cây cỏ nhiều nghĩ cũng mau lên he.he...