Thông báo bổ sung thời gian và địa điểm thi tuần tại hội quán điểm hẹn

Lịch thi tuần và cơ cấu giải thưởng thì các nghệ nhân chác đã rỏ,nay tôi xin bổ sung thời gian và địa điểm tổ chức hộ thi cho các nghẹ nhân được nám rỏ hơn
bat đầu từ 8h30 chúng tôi bát đầu nhận lồng và kết thúc nhận lồng lúc 10h00 chúng tộ sẻ không giải quyết bất kỳ lý do đi trể nào vì đó là quy định mong anh em nghệ nhân thông cảm và đến sớm để tham dự hội thi

VÀ ĐỊA ĐIỂM HỘI QUÁN ĐIỂM HẸN LÀ: HỘI QUÁN NÀM ĐỐI DIỆN QUÂN DOÀN 4 ,NẾU DI Từ TÂN UYÊN LÊN THÌ DI THẢNG QUA NGÃ Tư 550 Cứ CHẠI HOÀI ĐẾN KHI QUA MỘT NGÃ 3 LớN CHAY MỘT ĐOẠN KHOẢNG 150M THÌ THẤY BÊN TAY PHẢI CÓ CÁI PHÙ ĐIÊU LÀ CHỔ ĐÓ HỘI QUÁN NÀM BÊN TAY PHẢI
NÊU ĐI HướNG SÀI GÒN VÔ THI ĐI QUA KCN BÌNH TRIỂU KHOẢNG 300M LÀ TớI HỘI QUÁN NÀM BÊN TAY TRÁI

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn
Bạn qua mục thông tin hội thi post nhé. Khu vực này không có cho đâu. Các bài của bạn sẽ được dời qua đó hết
http://www.chaomao.org/forums/42-F1.-THÔNG-TIN-HỘI-THI

Lịch thi tuần và cơ cấu giải thưởng thì các nghệ nhân chác đã rỏ,nay tôi xin bổ sung thời gian và địa điểm tổ chức hộ thi cho các nghẹ nhân được nám rỏ hơn
bat đầu từ 8h30 chúng tôi bát đầu nhận lồng và kết thúc nhận lồng lúc 10h00 chúng tộ sẻ không giải quyết bất kỳ lý do đi trể nào vì đó là quy định mong anh em nghệ nhân thông cảm và đến sớm để tham dự hội thi

Thân

à mà anh Ơi anh chỉ em psot vỚi sao em vô đó tòa đƯỢc xem chỨ không thấy mục nào để viết bài hết anh à