Thông báo: Hội thi chào mào_quận bình tân (21/12/2014)

giải nhất nhì ba tư chênh lệch quá nhiều,mình đã xem qua rất nhiều trận chung kết thi chào mào sự chênh lệch của 4 con trong trận cung kết là không nhiều,đôi khi con nhất cũng có thể chấm nhì và con nhì cũng có thể chấm nhất.ban tổ chức xem xét lại và cân nhắc điều chỉnh cho phù hợp xíu đây chỉ là góp ý thui chứ nếu ban tổ chức không điều chỉnh thì mình vẩn tham dự bình thường vì mục tiêu của mình không phải vô tới chung kết he he

vinhlocgarden

Gần đến ngày hội thi. một lần nữa xin chân thành cảm ơn đến các anh em đã tham gia tài trợ cho hội thi, chúng tôi sẽ thường xuyên cập nhật để các an e cùng biết. Vé của hội thi đã bán tại các cội chim, rất mong anh em mình hãy mua trước để chủ động tham gia cùng BTC chúng tôi.

vinhlocgarden

Ban tổ chức hội thi long trọng cảm ơn tất cả anh e đã đến với hội thi hôm nay. Một ngày nắng gắt, nhưng kết quả cuối cùng thật như mong đợi. Chúc tất cả a e cuối tu6a2n thật vui

bo cua subin

Ban tổ chức hội thi long trọng cảm ơn tất cả anh e đã đến với hội thi hôm nay. Một ngày nắng gắt, nhưng kết quả cuối cùng thật như mong đợi. Chúc tất cả a e cuối tu6a2n thật vui
Có hình ảnh và clip chưa anh, up lên cho em xem với!