Thông tin hình ảnh cuộc thi chào mào tại clb chim cảnh lâm vũ.

bongdemsg

clb chim cảnh lâm vũ chúng tôi xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình của quý nghệ nhân đã ủng hộ chúng tôi tổ chức thành công cuộc thi lần này.
sau đây là một số hình ảnh và clip do bongdemsg ghi lại. do kỹ thuật nên ko úp đc trực típ ae thông cảm.!
hình ảnh ae ban trọng tai.

quan cảnh trước cuộc thi.

những nghệ nhân có chim đạt giải khuyến khích.
chúc mừng ah Duy đã đạt giải trong cuộc thi lần này.

những nghệ nhân có chim đạt giải nhất, nhì, ba và đông hạng tư tính từ phải qua trái.

trao cờ kỉ niệm cho các câu lạc bộ. và cá hình ah kết thúc cuộc thi

clip nặng quá nên em xin up sau.

tingialai

Lại có anh HOÀNG BILADDEN nữa ta sao kg đoat đc giải nào vậy ma thấy đứng chụp hình lưu niệm khí thế oai phong quá nhé

tingialai

Lâu lắm mới thấy chú DUY xách một lần hai lồng chim đi thi vậy mà sao kg có giải đc phải kg em

vubaucat

có chú em deo kính cũng đoạt giải nữa hả.thật là cao thủ quá đi.

discovery

anh hoàng bilado là nhân vật vip.và tâm huyết chào mào rất cao.một nghệ nhân vip và đãng cấp đó các pro ạh.discovery-thân!

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chào bạn duyquan852! Đây là nội dung mang tính hiềm khích, vậy bạn nên có những bằng chứng cụ thể. Nếu sau 24h mà bạn không đưa ra bằng chứng, buộc lòng chúng tôi sẽ BAN nick bạn vĩnh viễn. Thân ái!

Sửa lần cuối:

bongdemsg

Nội dung đã được xóa!

anh nói chuyện nghe mắc cười nhỉ. tôi dám chắc ah ko có đi thi đâu.
xl a có đoc tb ban trọng tài ko trong 6 trọng tài chỉ có anh nghiệp là trọng tài của lâm vũ thôi còn các ae khác đều đến từ các câu lạc bộ khác và có nhiều uy tín và đã chấm thi nhiều giải lớn chứ ko phải của lâm vũ đâu. và hôm đó cội nhà chỉ có 6 con chim đi thi thôi và đã rớt từ vong ngoài hết.
con giải 1: chim thuộc bà điểm hóc môn.
con giải 2: chim của ae tân bình
con giải 3: đong hạng 4 của ae bình dương hỏi thủ ae tuồng chim ở chổ nào..........??

nếu bác là một nghệ nhân chơi chim thực thụ thì hãy ra mặt đối chứng đi ae lâm vũ sẵn xàng đối chất. chứ đừng ........ đằng sau ném đá như vậy.

thân bongdemsg

Sửa bởi Amin:

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Nội dung đã được xóa!
Chào bạn Duy Quan ,bài viết ớ trên bạn đả phạm quy rồi bạn nên suy nghĩ ,cẩn thận khi viết bài trên diển đàn này với nội dung hai bài viết của bạn tôi đề nghị các mod hảy xóa hai bài này và ban nic vĩnh viển còn bạn Duy Quang có thắc mắc như thế nào về 5 con chim nhất , nhì , ba , tư ở cuộc thi LâM Vủ gặp mình uống ly cape mình sẻ giải đáp mọi thắc của bạn về năm con chim này thân chào sdt của mình 0907519898

Sửa bởi Amin:

lebinhmobile

Nội dung đã xóa

anh duyquan852 !
Chuyện người ta kinh doanh cái gì thì có xã hội và pháp luật xử lý. Đây là diễn đàn chim, mình không nên bàn tới mất vui.
còn thi cử có A.Hoàng (Bilado) làm giám sát trọng tài, mình hy vọng là khát khao của A.Hoàng là dù cuộc thi nhỏ hay lớn cần xanh và sạch, nên chuyện tiêu cực không xảy ra.
Hy vọng duyquan852 nếu không tham gia cuộc thi mà nghe người khác nói lại thì không nên có ý kiến.
thân chào duyquan852

Sửa bởi Amin:

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Như vậy sau 24h mà bạn duyquan852 vẫn không đưa ra dẫn chứng nào thuyết phục. Vậy xin treo nick duyquan852 vĩnh viễn và các comment liên quan sẽ được xóa, tránh loãng cuộc vui của hội. Chúc hội ngày càng lớn mạnh! Thân chào!

lebinhmobile

Như vậy sau 24h mà bạn duyquan852 vẫn không đưa ra dẫn chứng nào thuyết phục. Vậy xin treo nick duyquan852 vĩnh viễn và các comment liên quan sẽ được xóa, tránh loãng cuộc vui của hội. Chúc hội ngày càng lớn mạnh! Thân chào!

Đề nghị mod xem lại các comment liên quan đi nhé, treo nick của comment thôi chứ, sao lại xóa bài của các comment liên quan. Làm vậy chắc chẳng ai dám ý kiến cho comment.
buồn quá !

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Đề nghị mod xem lại các comment liên quan đi nhé, treo nick của comment thôi chứ, sao lại xóa bài của các comment liên quan. Làm vậy chắc chẳng ai dám ý kiến cho comment.
buồn quá !
Các comments liên quan tới duyquan852 đó bác Bình ơi! vì mấy comment đó chủ yếu tố cáo ngược lại nên không liên quan gì với topic cả, bởi vậy em xóa cho khỏi loãng thôi!

ChimCanhLamVu

BAN chủ nhiệm chim cãnh LÂM VŨ ,rất cám ơn anh em ban quản trị ORG . Đã xóa những thông tin không liên quan .Thân chúc anh em luôn được nhiều sức khõe để đồng hành cùng anh ,chị,em nghệ nhân

ken.nguyen

Chúc CLB Lâm Vũ ngày càng phát triển mạnh mẽ, đóng góp cho phong trào chào mào cả nước thêm lớn mạnh.