Thông tin hội thi TP Hội an mở rộng ngày 03/08/2013

calvin phan

Mình vừa mới tham gia hội thi chào mào Hội An mở rộng ngày 03/08/2013 do trường chim phương bắc tổ chức nhưng mình lại không có hình ảnh và Video clip của hội thi, này lập topic này mong anh em nào cung tham gia hội thi thì nhờ up lên giúp mình với. Thanks,

calvin phan

Mình xin update thêm thông tin. Vừa rồi mình tham gia hội thi với chú chi CM mang SBD 09, và đạt được giải nhì.

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Mình xin update thêm thông tin. Vừa rồi mình tham gia hội thi với chú chi CM mang SBD 09, và đạt được giải nhì.
Oh cha, bác Bi đó hả?
Tuân đây Bi ơi, thứ bảy lấy giải nhì Hội An, Chủ nhật thì lấy giải nhất ở Đà Nẵng. Công nhận con đèo chơi ác chiến thiệt.
Hôm ở Hội An mình e rằng con chim 09 của cậu hơi bị ép một chút, dáng bộ, nước đấu rất tốt. Trên giàn chỉ còn lại 3 con mà 09 bung cánh banh đui liên tục, sàn cầu liên tục nếu để thêm vài phút nữa thôi thì con số 10 có thể sụp mũ với nó thế mà đứng nhì thì hơi tiếc cho nó.
Dù sao nó cũng là một chiến binh mới cho Đà Nẵng :D :D.

Bữa nào ra sân dợt tenis lại nhé,

Thân ái!

2ndFACE

Giải nhì và giải nhất thì chim đẹp quá rồi, bác có clip nào up lên đi

calvin phan

Bi cũng nghỉ như Tuân vậy đó nhưng giờ giám khảo đông quá biết làm sao giờ . Nhưng ông trời thương kẻ khù khờ bạn ơi về đà nẵng làm cái giải nhất nữa. hihihi...hôm nào ra sân dợt banh lại. thứ 7 này ngày 10/08/2013 này tuân có đi thi ở tam kỳ không vậy ??? nếu đi cho bi biết đi chung với cho vui nha.

shopthuhavd

Mình có Clip Chung kết nhưng đang nằm trên máy của thằng bạn, hẹn mấy Pác up sau nhé, thân :D

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Bi cũng nghỉ như Tuân vậy đó nhưng giờ giám khảo đông quá biết làm sao giờ . Nhưng ông trời thương kẻ khù khờ bạn ơi về đà nẵng làm cái giải nhất nữa. hihihi...hôm nào ra sân dợt banh lại. thứ 7 này ngày 10/08/2013 này tuân có đi thi ở tam kỳ không vậy ??? nếu đi cho bi biết đi chung với cho vui nha.
Con đèo Bi nuôi tốt quá, chơi từ đầu đến cuối mình thấy nó chẳng xỉa lông dù chỉ một lần. Chim đẹp từ đầu tới đít luôn Bi ơi. Mình thứ bảy ni có lịch làm việc nên không đi được, tiếc lắm đây.
Chúc Bi may mắn nhé. Bữa này đánh sân nào Bi?
Đi T Kỳ về rồi mình lên cậu chơi.

Thân ái!

cmtegiac

chúc mừng bác calvin phan nhé, dàn chim nhà bác chiến quá. Bữa nào bác chụp lên cho em chiêm ngưỡng nha bác

calvin phan

chúc mừng bác calvin phan nhé, dàn chim nhà bác chiến quá. Bữa nào bác chụp lên cho em chiêm ngưỡng nha bác
Sao bạn biết dàn chim nhà minh là chiến vậy hả?
Nếu bạn có ý muốn như vậy để hôm nào làm cái clip đưa lên cho anh em chém, hihi
Thanks