Thú chơi chim chào mào lên truyền hình

hi hi.mới nhận cái clip này up lên anh em xem
chúc mừng hội quán nguyệt hồ lên đài truyền hình tỉnh hưng yên nhá
ước gì công tác tuyên truyền mạnh mẽ và lan rộng hơn nữa trong các tỉnh bạn 1
thân

hihi,cái này là do mấy bác bên hội quán nguyệt hồ làm.chứ hội quán bắc trung nam bọn em khác cơ bác ạ =))

tuannokia789

lên truyền hình đẻ phong trào chơi chim mạnh mẽ hơn.bên cạnh đó cũng có cái dở là mẹnh mẽ phát triển dấn tới tuyệt chủng loài chim.các bác có đòng ý với em không ạ.cho nên loài này cần được nhân gióng.

lên truyền hình đẻ phong trào chơi chim mạnh mẽ hơn.bên cạnh đó cũng có cái dở là mẹnh mẽ phát triển dấn tới tuyệt chủng loài chim.các bác có đòng ý với em không ạ.cho nên loài này cần được nhân gióng.
cái gì cũng có 2 mặt của nó mà bác.nhưng cứ mặt tốt mà anh em mình thực hiện thôi! mặt trái thì cố gắng giảm thiểu và loại bỏ dần dần.

keen_cola

amim xem lại dạo này trên diễn dàn hay quảng cáo nhiều quá.đây là sân chơi mấy ae yêu CM chứ đâu phải là trang web kinh doanh thu quảng cáo đâu.còn việc lên truyền hình thì cũng tốt mà mấy bạn.nuôi Cm là một sở thích thì cũng như các niềm vui khác thôi.bữa Gia Lai mình cũng làm chuyên mục và tin thời sự về cuộc thi CM trên GL.việc lên truyền hình thì Phóng viên cũng chỉ giới thiệu về phong trào chơi CM ngày càng mạnh mẽ chuyên nghiệp.có tổ chức.

kakalot

Ôi quê tôi, chưa 1 lần được đến hixxx. Sao lại có nguyên 1 bài quảng cáo thế kia hả ad, xử lý vụ này đi chứ.