Thư cảm ơn!

minhgas

Chào mào cùi bắp
THƯ CẢM ƠN!

Kính gửi: tất cả các anh em nghệ nhân, các CLB chim chào mào khu vực Miền Trung, các ae Ban giám sát, Ban Trọng tài Hiệp Hội Chào mào Miền Nam và Hiệp hội chào mào thành phố Đà Nẵng, diễn đàn chào mào ORG à đặc biệt cảm ơn tất cả anh em trong CLB Vĩnh Điện.

Thay mặt BTC hội thi chim chào mào Vĩnh Điện mở rộng lân I năm 2014, Tôi xin trân trọng cảm ơn tất cả các CLB, hội nhóm, các nhà tài trợ, các mạnh thường quân, Ban giám sát , ban trọng tài Hiệp Hội Chào mào Miền Nam và Hiệp hội chào mào thành phố Đà Nẵng, diễn đàn chào mào ORG và đặc biệt cảm ơn tất cả anh em trong CLB Vĩnh Điện đã góp phần làm cho hội thi ngày 07/12/2014 thành công tốt đẹp.

Xin gửi lời cảm ơn đến các cơ quan, ban ngành địa phương đặc biệt là UBND TT Vĩnh Điện và trường tiểu học Kim Đồng đã tạo điều kiện giúp đỡ Ban tổ chức chúng tôi trong suốt quá trình trước, trong và sau khi Hội thi diễn ra để Hội thi được thành công rực rỡ.

Với tất cả Anh Em trong Ban Tổ chức, các vị giám khảo, giám sát, anh em hỗ trợ phục vụ hội thi, .., Tôi xin gửi CẢM ƠN chân thành nhất đến với mọi người.

Sau cùng, nếu trong quá trình tổ chức có điều gì sơ xuất, chưa được chu đáo, Ban tổ chức rất mong quý vị thông cảm và góp ý để chúng tôi rút kinh nghiệm cho nhưng hội thi sau.

Một lần nữa Ban Tổ chức xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới Quý vị ,xin chúc quý vị SỨC KHỎE, HẠNH PHÚC và THÀNH CÔNG.

Trân trọng cảm ơn!

TM. BTC
Phó BTC
minhgas!

p/s: hình ảnh hội thi đang được sắp xếp chỉnh lý và nhờ Tuanvyp up hộ anh

Sửa bởi Amin:

phamnam186

Vui qúa ước gì mình cũng có 1 chú ngon ngon để thỉnh thoảng được giao lưu với ae.nhưng tiếc là công việc điều kiện không cho phép hix.Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp

minhgas

Chào mào cùi bắp
Vui qúa ước gì mình cũng có 1 chú ngon ngon để thỉnh thoảng được giao lưu với ae.nhưng tiếc là công việc điều kiện không cho phép hix.Chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp
cảm ơn bác rất nhiều, hội thi đã diễn ra thành công tốt đẹp
Minh ròm ơi, ra dáng lắm, không ngờ quen ông bạn làm to thế.
ôi zời bắt cóc bỏ dĩa đó ông bạn ơi, góp chút sức mọn cho hội thi thôi mà

CMQN

Mặc vest sang trọng wa ta,mượng hay thuê vậy.thi chim rớt vòng3 về có bị vợ chê chim chơi yếu ko.kaka hội thi thành công là ok,

Clb Mộc

Thay mặt CLB Mộc Hội An xin chúc mừng hội thi đã thành công tốt đẹp ...!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Minh cảm ơn ông trời nữa kìa. Mưa cả tuần, đến chủ nhật ngày thi thì tạnh, nắng ráo ngon lành.
Tiếc là phải đi công tác không vào Vĩnh Điện tham gia với AE Đà nẵng cho vui :)

Chúc mừng AE Vĩnh Điện nhé.
Thân ái!

minhgas

Chào mào cùi bắp
Minh cảm ơn ông trời nữa kìa. Mưa cả tuần, đến chủ nhật ngày thi thì tạnh, nắng ráo ngon lành.

Thân ái!
dạ vâng hiihi lo cúng trước rồi nên trời thương đó a ơi

Thân ái!
Anh lỡ hẹn với ae tụi em, anh nợ nha. Chủ nhật này mong thời tiết sẽ nắng ấm để ra Clb anh giao lưu.