Thư mời & đăng ký tham dự giao lưu Bóng Chuyền Bãi Biển, hướng về hội thi Phú Yên

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể AE chaomao.org,

Như AE đã biết, ngày 8/9/2013 sắp tới AE chaomao.org khắp cả nước sẽ hội ngộ tại Phú Yên để tham gia giải thi Chào Mào Phú Yên mở rộng lần thứ 1, 8/9/2013. Để cổ vũ tinh thần off vui vẻ và AE chúng ta cũng có được 1 buổi giao lưu trước ngày thi. Nay BQT thân mời toàn thể AE các đoàn off giao lưu:

• Giải "Bóng Chuyền Bãi Biển"
  • Diễn ra lúc 2h chiều, thứ 7 ngày 7/9/2013 (Trước ngày thi Chào Mào 1 ngày)
  • Hạn chót đăng ký là thứ 5 ngày 5/9/2013 để tiện BTC xếp lịch thi đấu
Thân mời các đội đăng ký đội hình, giải bóng chuyền hôm đó sẽ được tổ chức ngoài sân cát bãi biển, gồm 2 sân và không giới hạn số đội tham dự nhưng phải đăng ký trước ở topic này (Mỗi đội gồm 5 người, không giới hạn dự bị :D). Giải thưởng gồm Cúp vô địch và 3 bằng khen Nhì, Ba và Tư. (Chi tiết cup & bằng khen sẽ cập nhật sau)

Tham khảo vài hình ảnh bóng chuyền bãi biển khu vực & thế giới:

và bonus thêm tấm cuối

Đang cập nhật...

DANH SÁCH SỐ ĐỘI ĐĂNG KÝ THAM GIA GIẢI BÓNG CHUYỀN BÃI BIỂN

STTTÊN ĐỘIĐẾN TỪSỐ ĐT ĐỘI TRƯỞNG TIỆN LIÊN LẠC
01ĐỘI CHÀO MÀO MIỀN NAMTP.HCMANH SANG LEEBUL 098 36 79 788

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
ac cái vụ này lâu quá chắc đánh không nổi rồi, nếu thi đấu với mấy em torng hình thì mình cũng ráng lết đi đăng ký tham dự hixhix....

Thân!

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Thấy mấy ẻm thì ghiền chứ bóng chuyền là em không mê. Anh tìm hiểu lịch bóng đá luôn nhé. Nhớ ae mình giao kèo rồi nha: Anh thủ môn còn em làm tiền đạo, em sút nhẹ thôi, không bể bánh bèo đâu! :cool:

Leebul

Quản lý nhiều BOX
AE CM Miền Nam đăng ký 01 đội trước nhé bác Leo !

Thân/Leebul.

Leodevincy

Chào mào Việt
Thấy mấy ẻm thì ghiền chứ bóng chuyền là em không mê. Anh tìm hiểu lịch bóng đá luôn nhé. Nhớ ae mình giao kèo rồi nha: Anh thủ môn còn em làm tiền đạo, em sút nhẹ thôi, không bể bánh bèo đâu! :cool:
Vì theo lịch trình, AE các khu vực ghé Phú Yên phải gần trưa nên đầu giờ chiều hy vọng đông đủ, AE ta làm tý bóng chuyền rồi tắm biển giao lưu nhẹ để tối còn giao lưu với đội chủ nhà Phú Yên. Theo lịch trình AE BTC tại Phú Yên đồng ý là ta đổi món Bóng Đá thành món Bóng Chuyền Thức ơi. Thôi hẹn lần khác anh làm thủ môn cho em sút, sợ quá keke :D

ac cái vụ này lâu quá chắc đánh không nổi rồi, nếu thi đấu với mấy em torng hình thì mình cũng ráng lết đi đăng ký tham dự hixhix....

Thân!
Đánh không nổi thì làm cổ động viên bác Dũng ui... :D

AE CM Miền Nam đăng ký 01 đội trước nhé bác Leo !

Thân/Leebul.
OK anh Sang. Đã có 1 CLB đăng ký rồi, mời AE tiếp tục.

hophutin

Member
ôi mẹ ơi, 2 niềm đam mê của mình cùng hội tụ 1 lúc (đánh bóng chuyền và nuôi chào mào...). ước gì ở đà nẵng củng tổ chức 1 giải gồm 2 nội dung như trên nhỉ... hic hic

saosau

Thân!
Bác Dũng lúc nào đi hú mình tiếng với nhá.........

hihi.. các bác này vui tính ghê áh.. bãi biển Tuy Hòa dài và đẹp lắm nha.. e đi có 1 mình chắc đếm tham dự ngắm biển chung vui cùng các AE.

mu_tit_chao_mao

Các bác nghiên cứu thêm 2 môn nữa để làm 3 môn phối hợp. Em đề xuất thêm môn cờ tướng có thể quy tụ thêm các ae tham gia..hehe..