Thạch Thất-Hà Nội cần tìm đồng hương CLB Sông Tích

jamaica20

chả là em mới tập tành chơi CM cũng có 1 chú chim yêu tàm tạm mà dạo này thấy chú nó có vẻ căng căng nhưng do xung quanh không có mấy người chơi CM nên vấn đề dượt dãi rất khó khăn
em cũng thường mang qua mấy nhà hàng xóm chơi nhưng toàn chim vườn nên chỉ đấu 1 tí rồi cả lũ cùng rỉa lông mà trong khi đấu rất ít ra giọng chủ yếu là bu lồng đòi đá
vậy nên em muốn tìm 1 bác đồng hương quê hương thạch thất thân yêu chỉ đường dẫn lối để thỉnh thoảng em có thể đem em chim yêu của mình đi giao lưu ạ
bác nào thiện chí giúp đỡ em thì inbox cho em ạ
thân!

chungthanhbui

Chào 2 bạn
Pic này không phải chỗ bàn luận mua bán nha. Các bạn đang vi phạm nôi qui của diễn đàn

Thân

Sửa bởi Amin:

jamaica20

bác này nghe có vẻ bất mãn gì với em chăng
dù sao cũng cảm ơn bác
ah tiện thể cho em hỏi là hiện clb thường dượt chim ở đâu và thời gian cụ thể như thế nào vậy bác
để em còn biết và sắp sếp công việc ạ

Sửa bởi Amin:

chungthanhbui

Bây h cuộc thi liên tục rồi bác ah. Thường thì chủ nhật hàng tuần là dãi ở Nhà thi đấu Thạch Thất. Khi nào dãi dợt trở lại thì em báo...Bây h anh em trong clb đang tập chung cho những cuộc thi bác ah. Em bất mãn gì bác đâu...

jamaica20

Bây h cuộc thi liên tục rồi bác ah. Thường thì chủ nhật hàng tuần là dãi ở Nhà thi đấu Thạch Thất. Khi nào dãi dợt trở lại thì em báo...Bây h anh em trong clb đang tập chung cho những cuộc thi bác ah. Em bất mãn gì bác đâu...
thế là dạo này CLB không dượt thường xuyên hả bác
vậy khi nào CLB hoạt động dãi dượt bình thường thì bác pm inbox giúp em cái nha hoặc nhắn cho em cái tin vào số
cảm ơn bác nhiều

Sửa bởi Amin: