thẩm các cao thủ nè

oliveken1989

các cao thủ nào mà có cách gì trị được chào mào hay gọi tiếng mái wit wiu thì pmm chỉ hộ em cái. con chim của em bữa nay gọi tiếng mái ác quá:(:(:(:(:(:(

dek113

dường như la không thể,chim yếu cũng hút ww,vui vui cũng hút ww,rãnh rãnh cũng hút ww,
1 là sống chung vs lũ,ráng bơm cho chim căng sẽ ít ww
2 là làm 1 dây thòng lọng treo vào cổ chim và cầm dây,chuẩn bị tư thế thôi.....wit weo...>>>>này thì rút dây wit weoooooooooo...
3 là thả avi sinh sản
4 là phóng sanh "thần chưởng" nhé bạn :)
thân!

quang tran

các cao thủ nào mà có cách gì trị được chào mào hay gọi tiếng mái wit wiu thì pmm chỉ hộ em cái. con chim của em bữa nay gọi tiếng mái ác quá:(:(:(:(:(:(

Dở ẹc, gọi mái thì cưới vợ cho nó...sáng mắt ra. Thằng em thử đi nhé, có kết quả báo anh hay

chimhue

đa số chim yếu lửa là hay kiêu giọng mái nhưng củng có 1 số em thích kiêu giọng mái , mặc dù đấu rất tốt , giọng hay , nói chủng khá ok nhưng thỉnh thoảng vẫn ra giọng mái , bệnh này vô phương cứu chữa

vinhdq

Kêu giọng mái thì bình thường thôi, cái này không trị được đâu.
Thân!

chuột nhắt

chuyện bình thường mà. có anh hưởng gì đâu mà anh em quan trọng hóa vấn đề làm gì. chơi tốt và chơi dàn tốt là ok.

huylam2910

Kêu giọng mái sao lại bảo bị tật? bản năng của nó chứ có sao đâu hè.

ducai

dường như la không thể,chim yếu cũng hút ww,vui vui cũng hút ww,rãnh rãnh cũng hút ww,
1 là sống chung vs lũ,ráng bơm cho chim căng sẽ ít ww
2 là làm 1 dây thòng lọng treo vào cổ chim và cầm dây,chuẩn bị tư thế thôi.....wit weo...>>>>này thì rút dây wit weoooooooooo...
3 là thả avi sinh sản
4 là phóng sanh "thần chưởng" nhé bạn :)
thân!
khoái cách thứ 2 của bác này qá ahahahah

anh2hp92

Giọng mái cũng bình thường, songkon nhà em 4 mùa mà thỉnh thoảng vẫn ww :D.

oliveken1989

chuyện bình thường mà. có anh hưởng gì đâu mà anh em quan trọng hóa vấn đề làm gì. chơi tốt và chơi dàn tốt là ok.
hi em nó chơi giàn ok lắm, hi mỗi tội ghét cứ buổi sáng móc ra là làm 1 tràng tiếng mái rồi mới đổ bọng. kaka khi đấu thì ko gọi :v