Thế nào là 1 con chim thi

forty seven

chim e đi thi vào vòng 6, nó nằm ngoài biên, 2 mặt ko có chim. đấu vòng 6 2 con gần nó thua nước bỏ đấu, vậy là e nó ko còn con nào chơi với nó nữa. vậy là e nó đứng đấu 1 mình, và có luc quay ra ngoài bộng, bọng vẫn điều vẫn cánh các bác a.. vậy mà trọng tài hạ e nó với li do bỏ đấu. e hỏi các bác chim bỏ đấu sao còn dám ra bọng ra cánh tren giàn dc đúng ko? các bác cho e hỏi bị loại thế có đúng ko ạ?

- bạn vào thông tin hôi thi xem nhé nó có nói rõ vấn đề chấm thi ( dùn sao củng buồn dùm bạn )

thân

dungchaomaovt

Dữ bám nan bị hạ? Theo cá nhân mình thì chỉ hạ khi bám nan mà k ra mỏ thôi, bám nan ra mỏ bung cánh thì sao hạ dc
. tạt lên nan, dọa đối thủ, khi xuống cầu hót tiếp và bung cánh, nhưng vẫn bị loại , tt nói lý do con chim đá quá. hic

duongnhiet

Member
chim e đi thi vào vòng 6, nó nằm ngoài biên, 2 mặt ko có chim. đấu vòng 6 2 con gần nó thua nước bỏ đấu, vậy là e nó ko còn con nào chơi với nó nữa. vậy là e nó đứng đấu 1 mình, và có luc quay ra ngoài bộng, bọng vẫn điều vẫn cánh các bác a.. vậy mà trọng tài hạ e nó với li do bỏ đấu. e hỏi các bác chim bỏ đấu sao còn dám ra bọng ra cánh tren giàn dc đúng ko? các bác cho e hỏi bị loại thế có đúng ko ạ?
Chắc gặp mấy thằng trọng tài giẻ rách!