Thử lửa em tân binh

theboylikefish

Tình hình em mới "chôm chỉa" được 1 em tân binh, chim chuyền mùa này lên, mới về nhà được 3, 4 ngày. Nóng lòng mang em nó đi thử lửa xem thế nào, mấy bác chém nhẹ tay hộ em nhé: (lồng 64)

Và sẵn đây show em lang ben nhẹ đang thay lông, nghe nói chim Đồng Nai không biết đúng không, nhờ mọi người đánh giá hộ em cái:

Sửa bởi Amin:

netcom0909

Và sẵn đây show em lang ben nhẹ đang thay lông, nghe nói chim Đồng Nai không biết đúng không, nhờ mọi người đánh giá hộ em cái:
<span style="color: rgb(51, 51, 51); font-family: Verdana, Arial, Tahoma, Calibri, Geneva, sans-serif; background-color: rgb(250, 250, 250); ">
em cũng ở Đồng Nai mà nghe giọng con này ko biết ở khu vực nào, chim Đồng Nai cũng có nhiều vùng lắm các bác, theo em được biết thì có các dòng : chim đồi đá ( đã tuyệt chủng), hố bò ( Biên Hòa), 2 dòng này e hay nghe còn các dòng khác thì e chưa biết.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Bác chơi 2 con chim thả luôn! ghê thật :D
p/s con Đồng Nai của bác nhảy bói cá rồi kìa! Thay lồng đổi thế cầu gấp!

0

01663616007

Guest
nhảy bói cá là nhảy kiểu gì hở bác

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng chủ thớt đã có thêm một tân binh tiềm năng. Chúc cho em nó theo kịp các đàn anh

xuanhuy008

em Đồng Nai bọng hay mà đanh quá bạn! mình chưa được nghe nhiều về giọng chim này vì mình ở BĐ nhưng nghe em nó ra giọng phê quá! chúc mừng chủ thớt nhé!