Thanh Hóa: Cần tìm người đi bẫy chim cùng và địa điểm bẫy chào mào

nh0ck36

tình hình là e có chú mồi cùi cũng lập được ít công trạng rồi.Bác nào ở tp mình muốn đi bẫy,có mồi,hoặc có địa điểm thì ae mình giao lưu tí rồi lên kế hoạch làm bữa phượt nhỉ....e tên giang sdt:0914xxxx

Sửa bởi Amin:

mrthiencpdnc

Chuyến đi Như Thanh có bẫy được em nào không bạn? Khi nào đi bẫy ở vùng này mà vào ngày CN thì nt cho mình theo với, a em giao lưu cho vui.

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
Chuyến đi Như Thanh có bẫy được em nào không bạn? Khi nào đi bẫy ở vùng này mà vào ngày CN thì nt cho mình theo với, a em giao lưu cho vui.
tình hình là chủ nhật tuần này bọn em đi bẫy !! bác cho số inbox em rủ đi nà !! lên phục thù anh ạ ^^

mrthiencpdnc

Cn tuần này em đã lên kế hoạch vào Phúc Đường đánh rồi, tuần trước vào đây nhưng không thu hoạch được gì. Hẹn gặp bác vào dịp sau vậy, em cũng chưa lên Cán Khê bao giờ.

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
Cn tuần này em đã lên kế hoạch vào Phúc Đường đánh rồi, tuần trước vào đây nhưng không thu hoạch được gì. Hẹn gặp bác vào dịp sau vậy, em cũng chưa lên Cán Khê bao giờ.
còn nhiều dịp để anh em gặp gỡ mà !! hẹ gặp bác chủ nhật gần nhất ^^

thangqn

còn nhiều dịp để anh em gặp gỡ mà !! hẹ gặp bác chủ nhật gần nhất ^^
ae thanh hóa đi có e nào dáng vẻ đẹp giao lưu với, em muốn sưu tầm một e vùng miền ngoài đó nge nói chim vùng này dáng đẹp phải ko

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
ae thanh hóa đi có e nào dáng vẻ đẹp giao lưu với, em muốn sưu tầm một e vùng miền ngoài đó nge nói chim vùng này dáng đẹp phải ko
em đi chuyến này được chú nào tặng bác chú ấy ạ !! dạo này em cũng full lồng rồi !! đi bẫy chỉ là cho đỡ nhớ thôi ạ !! nên được thì em tặng ngay ^^ lần này chắc có kết quả :)

thangqn

em đi chuyến này được chú nào tặng bác chú ấy ạ !! dạo này em cũng full lồng rồi !! đi bẫy chỉ là cho đỡ nhớ thôi ạ !! nên được thì em tặng ngay ^^ lần này chắc có kết quả :)
vậy cảm ơn trước bác nhá,e ở qui nhơn nhưng quê vợ e thì ở thanh hóa lâu lắm e chưa về được,lúc nào có đk ra một chuyến

MrKoi

Chào Mào Thanh Hóa
vậy cảm ơn trước bác nhá,e ở qui nhơn nhưng quê vợ e thì ở thanh hóa lâu lắm e chưa về được,lúc nào có đk ra một chuyến
dạ vâng !! thứ 2 em báo ạ !! bác có vợ là người Thanh hóa thì em càng quí ^^

tuanlv115

Chúc chuyến đi thành công tốt đẹp . Gặt hái nhiều thành công . Thượng lộ bình an nhé ^^.

nh0ck36

tình hình là chủ nhật đi đc. nữa buổi thì e có việc bận phải tạm dừng kế hoạch nên các bác chịu khó đợi e vs mr.koi thêm vài buổi nữa nhé...thank

nh0ck36

hiện tại gia đình a mr.koi đang có 1 số chuyện nên kế hoạch đi bẫy gửi tặng cho ae phải tạm dừng lại,mong ae thông cảm và chờ thêm 1 thời gian nữa,e vs mr.koi sẽ cố gắng thu xếp và thực hiện đúng như lời hứa

thangqn

chuyện nhà bạn Giang MrKoi mình có biết, mong bạn ấy vợt qua nổi mất mát lớn này