Thi Tuần Cội Vĩnh Thái Nha Trang

chaomaovinhthai

Chào toàn thể AE org, thay mặt cội Vĩnh Thái Nha Trang chúc toàn thể AE luôn vui vẻ , chim cò căng cứng.
Sau một thời gian hoạt ngưng hoạt động, cội hoạt động lại bình thường vào ngày 19/02/2014.
Cội tổ chức thi tuần lại như thường lệ vào thứ 5 hàng tuần để chọn ra ba chú chim xuất sắc nhất mỗi tuần, gom lại thi theo mỗi quý:
Topic này sẽ là nơi chia sẽ với ACE org nhưng hình ảnh thi và hoạt động của cội!
Rất mong được giao lưu cùng tất cả ACE!

Thân!

Sáng nay 13/03/2013 thi tuần lần 2/2014 có 40 lồng thi ( do lần đầu up hình nên thiếu xót có mấy tấm thôi)
Nhất : sbd 165
Nhì : sbd 231
Ba : sbd 145

hovaten

Moderator
Cho xin thêm ít clip , hình ảnh từ những anh em có tham gia sáng nay.

Chúc mừng ngày trở lại rất vui vẻ của trường Vĩnh Thái.

P/s: Chúc mừng giải nhất của bác cmnhatrang dạo này mới thấy bác đi thi cử lại sau bao ngày đi tổ chức

Sửa lần cuối:

Thế

P/s: Chúc mừng giải nhất của bác cmnhatranạo dạo này mới thấy bác đi thi cử lại sau bao ngày đi tổ chức
Bữa nay chú dũng đc hovaten đổi nick thành: cmnhatranạo rồi hả. Chúc mừng chú dũng lên bục. Nhậu thôi keke. Thân.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em

P/s: Chúc mừng giải nhất của bác cmnhatranạo dạo này mới thấy bác đi thi cử lại sau bao ngày đi tổ chức

Bữa nay chú dũng đc hovaten đổi nick thành: cmnhatranạo rồi hả. Chúc mừng chú dũng lên bục. Nhậu thôi keke. Thân.

acac thông cảm mới tạo nick giùm cho anh Thắng, mới chỉ cách up hình trên photobucket thôi, nên chỉ có nhiu đó hehe!!!
Chim cùi nên thi tuần thôi chứ đâu dám thi lớn đâu mà để anh hovaten chúc mừng, mà anh ý chúc mừng ai đó khg biết anh Thế ơi, chứ anh ấy đời nào viết sai!!!
Thân!

khoant

chú Dũng đâu úp lên đi cho anh em chiêm ngưỡn.chúc mừng chú Dũng.Mai rưa đi nhan.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
chú Dũng đâu úp lên đi cho anh em chiêm ngưỡn.chúc mừng chú Dũng.Mai rưa đi nhan.

ac có clip mà chưa có time up, mà sáng nay ngồi nói chuyện với AE vui quá nên có 1 clip ah hehe!!! Hình như bên máy anh Thắng có để chỉ ảnh cách up lên!!!
Thân!

quocthinh87

phong trào ae ở nha trang chơi mạnh quá, còn ở bình định cũng mạnh, nhưng mạnh ở phía nam bình định thôi (TT Đập Đá, TT Bình Định, Quy Nhơn), còn phía ngoài ko thấy thi cử gì hết, nhưng đa số chim hay toàn nằm vùng an lão.
P/S: buồn

hovaten

Moderator

acac thông cảm mới tạo nick giùm cho anh Thắng, mới chỉ cách up hình trên photobucket thôi, nên chỉ có nhiu đó hehe!!!
Chim cùi nên thi tuần thôi chứ đâu dám thi lớn đâu mà để anh hovaten chúc mừng, mà anh ý chúc mừng ai đó khg biết anh Thế ơi, chứ anh ấy đời nào viết sai!!!
Thân!

P/s: Chúc mừng giải nhất của bác cmnhatrang dạo này mới thấy bác đi thi cử lại sau bao ngày đi tổ chức

Kính 2 cụ thegiadinh và cmnhatrang,

Em nhận lỗi mạo phạm viết sai tên cụ cmnhatrang.
Em đã sửa sai.

Sorry ... So Sorry ( 1 bản nhạc do Bảo Thy hát)

Riêng bác thegiadinh, em cảm ơn bác giúp em nhìn ra cái sai, em cảm ơn.

pepsi47

Moderator
A đã trở lại và lợi hại hơn xưa ha ha chúc mừng a Dũng nhé, thân pepsi47.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Sang nay AE chào mào org tập trung dc 6 người ngồi chém gió xem thi tuần, quay dc mấy cái clip post cho AE xem.
Sang nay thi gần 40 chú chim thôi.
Nhất: SBD 128
Nhì : sbd 252
Ba : sbd 206

Vong 10 con:

Vòng 8 con :

CK 4 chú chim :

saosau

Ủa up luôn hình lên nhận giải đi chứ bác Dũng. Nhất 2 tuần liền rồi.....................;)

ngoctam115

Chà lâu Lâu ôm được cái bằng khen nhìn kỷ cũng vai phết

Chúc Mừng Dũng Nha