Tiếng ché kinh hoàng của em thiếu một chân! Ae chém nhẹ tay

nghiemnv

em nó sợ đối thủ quá nên mới ché kinh hoàng đó. hơ hơ. bác thớt ko biết chơi chữ.

ta.phuoc

Giọng ché hay nhưng nghe chưa sâu, có lẽ một phần do micro thu không tốt.

@nh Vũ

Ché được đó, tướng dài đòn, thiếu 1 chân do bẩm sinh hay thương tật bạn?

KHANH NGUYEN

ché vậy mà la ché kinh hoàng.
Nó là chim mồi má lỡ lên đứng rừng hơn năm, bắt được gần trăm em nhưng quá hung hăng ché chét chim rừng ghê lắm nên chỉ bắt được những con lì lợm. Mình cầm máy quay nên nó chéc chưa hết hơi của nó.

KHANH NGUYEN

Mình đùa thôi em nó bình thường. Chim mồi của mình, bị quay phim nên ko tự nhiên, ché chưa hết lực.

xuanhuy008

treo ở ngoài mà ché cỡ đó thì cũng gọi là chất rồi chủ thớt ơi. chủ thớt hiện đang sống ở đâu vậy?

xuanhuy008

Mình ở Bình Định. Quê mình vùng núi cao nên nhiều chim bổi hay. Bạn ở đâu thế?
mình ở Quy Nhơn. hôm nào ae giao lưu chút nha bác. cũng máu me bẫy chim lắm. em hay bẫy ở núi rada gần nhà. bác inbox cho em cái số dt, một ngày gần nhất em sẽ diện kiến bác, ae mình làm 1 chuyến.hihi

skydrive

mình ở Quy Nhơn. hôm nào ae giao lưu chút nha bác. cũng máu me bẫy chim lắm. em hay bẫy ở núi rada gần nhà. bác inbox cho em cái số dt, một ngày gần nhất em sẽ diện kiến bác, ae mình làm 1 chuyến.hihi
trên núi ra đa ngày xưa có nhiều chim hay nay toàn chim sổng và chim người ta thả thôi mình có ông a làm trên đó toàn bẫy chim nhậu mà bẫy bằng bẫy chuột mới ghê