tiền mất tật mang tập 2

mauchien88

chẳng là hôm nay e bị cái rớt với cả năm hạn .sáng vội vàng ra quán nhờ ông anh trông hộ quán
để đi cafe chim đi ra khỏi nhà chưa đấy 500m thì ôi thôi .huỵck đau hết cả người bung cả cột mốc ,
lồng chim thì bị bẹp nát bét ,đau hết cả người vội vàng đứng dậy nhấc xe lên thì tan tành tưởng chết chim
chẳng thấy bố cu đâu , tự nhiên éc éc hóa ra nó bay thoát ra dc đậu trên cây sữa , gọi cho ông a bán chim cạnh đấy
mang cái lồng bẫy với con chim mồi nhặt miếng chuối văng ra từ chiếc lồng bẹp cài vào treo lên thì tự nhiên có em mái ở đéo đâu
wit wiu trời mẹ đen đủ đường .em nó vèo 1 cái vào VAC bên kia đường .ko làm j` dc nữa rồi chắc là hết thời chơi chim
đấy là con chim huế dành bao nhiêu tình cảm cho em nó vừa mới song lông mới đau em bao nhiêu công sức giặt tã thay phân cho em nó
2 lần bị ngã cũng vì chim

tinbmt1975

Xin chia buồn, hôm trước em cũng bị 1 em, không biết em nó bay lúc nào, tới cội mở áo lồng ra không thấy đâu cả.

tinbmt1975

Bác tinbmt1975 chăm chim hay phết bác nhĩ
Là sao hả bác ? em chỉ nói vắn tắt thôi chứ không kể cái chuyện ngã xe rớt lồng, do lồng của em khay đựng phân phía trên nan, nên khi rớt khay phân ra em lượm khay thì cứ cho vào không để ý là chú chim đã bay ra. Bác đừng nói móc thế.