tin được không hả anh em ?

• Người khởi tạo phát
  • Ngày bắt đầu

xellosak

nhãm nhí biết đăng lên mạng mà ko biết giá chim à

hoanghiro

Các bác cứ xoắn lên,ngta chỉ đưa lên vậy cho biết thôi,chứ có nói ngta tin đâu mà xối xã thế

ta.phuoc

Gọi điện thoại hỏi nhà nó ở đâu, bạn đang ở Bảo Lộc đây là nó im ngay.

nghiemnv

Chim thế là chuẩn đó bác ah! cọc tiền và lấy chim đi, cọc có 200k chơ mấy, nếu lừa đảo thì phải cọc nhiều, chứ cọc từng đó thì lừa làm đéo gì?

phamnam186

Mình ở DiLinh mai mình lên.vừa rồi điện nó bảo bận. 5p nữa gọi lại

chaomao_monglan

cẩn thận nhé nếu mình nhớ k lầm thì con chim này ở trong diễn đàn cách đây khoảng 1 năm đấy

hoanghiro

200k có vẻ nhỏ,mình thấy 200k cũng không đáng,bởi vậy nó mới lừa đó,tốt nhất tới tận nơi cho chắc

tranphudung7

mệt...cọc 200k cũng là tiền 1 người đặt nói làm gì nếu nó noi 10 người dặt thì phải số tiền lớn không bác nói không snghi

xellosak

Chim thế là chuẩn đó bác ah! cọc tiền và lấy chim đi, cọc có 200k chơ mấy, nếu lừa đảo thì phải cọc nhiều, chứ cọc từng đó thì lừa làm đéo gì?
1 người thì không đáng là bao 200 người thì nó khác đấy bác ạ mà em tin ko dưới 200 người đâu

nh0x_suty

Nhảm nhí đối với bọn trẻ bây giờ 200k củng hơi to đấy bác,bác đừng nói thế con chim thế này e nhắm mắt bán củng đc 5 củ bác nói thế nào con này đúng giá 2tr8 bác có con nào thế này mà 2tr8 ko em mua nốt 3tr cho chẳn =.=

phamnam186

28 tr thì đúng hơn. Mình cũng gần Bảo Lộc.gọi thử coi sao nhưng kg nghe máy

chimhue

nó quãng cáo là chân hồng nhưng các bác nhìn hình xem chân nó màu gì hêh , chân đen thui mà quãng cáo chân hồng đế người nhẹ dạ tin là chuẩn bông , 1 người 200 10 người là 2 tr và hơn thế nữa

phuongcty470

Con này chim thuần rồi chứ chim bổi gì. Nhìn là biết lừa đảo rồi hỏi chi cho mất công vậy.