(TP.HCM) Tìm người cùng sở thích nuôi chim, thuê nhà ở cùng :D

Bulbulvn47

Tình hình là mình đang ở trọ nhưng từ lúc nuôi chim tới giờ hay ồn ào cho hàng xóm và người ở cùng, để thuận tiện cho nuôi chim cũng như không ảnh hưởng tới những người xung quanh nên đang có nhu cầu kiếm chổ nào rộng rãi, thuận tiện cho niềm đam mê nên mình kiểm chô khác ở để cho thoải mái, ae nào cùng niềm đang mê thì cùng mình thuê một chổ ưng ý để ở nhé, hoặc ae nào có nhu cầu tuyển người ở ghép thì cứ cho mình biết.

Mình tên Lù, hiện đang ở Tân Bình
Số đt: 0936.25.06.91

Xin cảm ơn!

Xin các Mod cho e up bài này trong vòng 3 ngày cho thõa lòng đam mê :D

Sửa lần cuối:

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Hoan nghênh và ngưỡng mộ niềm đam mê của bạn!

Chúc bạn mau tìm được nơi ở lý tưởng!

thangqn

chơi cũng lắm công phu,chúc bạn mau kiếm được chổ ở lý tưởng,ko ai phàn nàng niềm đam mê của bạn

Mr.Tèoo

nếu anh không chê qua nhà em đang còn 1 phòng trống . Và ngoài ra còn free cào cào vào mỗi buổi sáng hoặc tắm nắng chim hàng ngày nữa ^_^ . em ở Lê Đức Thọ - Gò Vấp nha . Cách cầu xéo 20' - Gia Định 20' - và Thủy Mộc 10' . Có gì inbox em :D

tinikonichiwa

Loving you Chào Mào
nếu anh không chê qua nhà em đang còn 1 phòng trống . Và ngoài ra còn free cào cào vào mỗi buổi sáng hoặc tắm nắng chim hàng ngày nữa ^_^ . em ở Lê Đức Thọ - Gò Vấp nha . Cách cầu xéo 20' - Gia Định 20' - và Thủy Mộc 10' . Có gì inbox em :D

Lê Đức Thọ sang CX có 20', chú chạy bằng xe gì thế? :rolleyes:

Mr.Tèoo

;) thật mà anh - đi qua Quang Trung - Tân Sơn - Phạm Văn Bạch - Trường Chinh là tới rồi . Đi nhanh xíu xiu khoảng tầm đó :)

matna

Lần đầu mới thấy, nhưng kiếm được người thì rất hay đấy!!

Bulbulvn47

chổ nhà e thì a biết rồi, hôm bữa có ghé e 1 lần rồi, nhưng a làm ở Cộng Hòa, ở Lê Đức Thọ mà qua đây làm chắc đuối luôn, dù sao cũng tks e nhiều nha! :)

mecm

thuê nhà mà có nhìu chim mấy e bê đê sài gòn khoái ở chung lắm đây

nhocloclaoca

e cũng vậy .. đam mê nhưng không gian ở đây chật hẹp qá... cố gắng học lẹ rồi về nhà nuôi 1 bầy cho thỏa đam mê .. hihi

vubaucat

bạn thử wa bên gần khu công nghiệp tân bình thuê.bên đó cho thuê ở giờ giấc tự do ko ở chung với chủ.