Trà Mi 8 tháng lồng của MrKuAnh

de_men_bt

hi2, hôm nay cũng thuyết phục được thằng bạn thân đi làm xa để lại cho con Trà Mi Quảng nam của nó mới 8 tháng lông nhưng bỏ dàn chơi rất bền các bác ạ, e vui quá làm cái video khoe cũng các bác mong các bác chia sẻ ít kinh nghiệm để e nó nhanh thành tài hơn

shopthuhavd

Dòng Trà Mi Quảng Nam rất hay nhưng ít ai biết chỉ AE ở Quảng Nam mới biết, chim dong Trà My đi tông nhanh dài âm luyến láy rất hay, âm bọng trà mi đi nhanh nhất theo mình biết, dòng trà mi nếu đích thực bổi rừng thì đấu giàn khỏi phải bàn,
Thân!

sonbt

Dòng Trà Mi Quảng Nam rất hay nhưng ít ai biết chỉ AE ở Quảng Nam mới biết, chim dong Trà My đi tông nhanh dài âm luyến láy rất hay, âm bọng trà mi đi nhanh nhất theo mình biết, dòng trà mi nếu đích thực bổi rừng thì đấu giàn khỏi phải bàn,
Thân!
Cảm ơn bạn. Giọng trà my mình nghe các clip của minhgas thấy chất giọng hay, tông nhanh, luyến láy. Hi vọng dịp không xa sở hữu trà mi. ko biết trà mi giờ còn chim trời nhiều ko bạn ?

de_men_bt

Thân!
Hi. bác nói rât chuẩn, không biết e nó có phải trà mi không, nhưng giọng đi khá ấm, tông nhanh

chaomao81

mình nuôi 1 năm mà chim không bằng một góc chim của bạn, chim hay, tố chất, chúc mừng bạn nhé