Trường đấu mới của mình đây - anh em góp ý

Haihnbd

Quán Cafe Hoa Đá ở xã Tam Quan Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định (ở xa quá phải không?), mới làm thêm dàn treo chim để anh em chơi cho vui. Diện tích quán 500m2 có sức chứa 100 khách.

[/URL]

[/IMG]

Sửa bởi Amin:

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Giới thiệu sơ qua cho mọi người biết chứ bác. Nó ở khu vực nào, tên quán củng như lượng khách có thể chứa.

Haihnbd

Quán cafe ở nông thôn mà, tên quán là Cafe Hoa Đá ở xã Tam Quan Bắc - Hoài Nhơn - Bình Định (ở xa quá phải không?), mới làm thêm dàn treo chim để anh em chơi cho vui. Diện tích quán 500m2 có sức chứa 100 khách.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Sao dùng móc vậy bạn! Dùng dàn cho khỏi lây lồng!

xeko

Không gian đẹp quá,đề nghị chủ thớt làm sào treo. Chúc quán của bác ngày càng đông khách

Haihnbd

Bỏ móc dùng sào treo chim lên hả bạn? Phía trên có dàn bằng sắt chắc chắc rồi nhưng ở mình mọi người chưa có thoái quen dùng sào treo chim, nhiều con sợ sào.

caube1002

ý của các bác không phải bải bạn dùng sào để treo, ý của mọi người là bảo bạn bỏ móc đi và treo sào nằm ngang để treo chim vào đó.

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
Khu vực Tam Quan sát với tỉnh Quãng Ngãi, là huyện cực bắc của Bình Định.

Nghe nói khu vực này cùng An Lão là nơi xuất sứ của nhiều chú chim nổi tiếng của Bình Định.

Chúc trường chim - quán cà phê của bạn sẽ là nơi quy tụ được anh em chơi chim chào mào, đông về số lượng, hay về chất lượng.

Có dịp đến Tam Quan mong được gặp bạn.

Thân.

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Không gian quán đẹp. Một địa điểm lý tưởng cho việc dợt chim vào cuối tuần vừa nhâm nhi ly cafe đậm đà vừa được thưởng thức dọng chim hót, nghĩ tới đã thích rồi. Chúc cho quán có thêm nhiều anh em đến dợt.

soncao3008

Chuc mừng Bác co quan Cf dep. Chắc fai nho ong Chu quan tuyen giúp chim Tam quan moi dc, hihi.

mecm

k gian đẹp quá bác ơi,chất mình ngĩ dàn cao quá nên chủ quán phải dùng móc treo

yeuchimhue

dùng móc thế này thì gió mạnh làm chao lồng lắm, vả lại lồng bác nào chơi móc chạm trỗ phượng hay rồng thì khó móc vào lắm bác chủ ơi

bom

hoài nhơn có gần thị trấn bình dương không vậy bác chủ thớt...mình ở tt bình dương thích chơi CM lắm mà ở đây ít người chơi quá.

Haihnbd

Bom ở TT Bình Dương thì ra Bồng Sơn chơi cho gần, ở Bồng Sơn có nhiều trường đấu lắm, như quán cafe Trúc Vy (thường gọi là quán Tuyết Lân), quán Không gian xanh,... ngày nào cũng có người mang chim đến dợt nhưng đông nhất là thứ 7 + CN