trống hay mái

thaphuongkhach

Administrator
Các bức ảnh đầu tiên nhìn có vẻ đàn ông, nhưng đến bức cuối cùng trông em nó đến 99% giống phụ nữ. Mình khuyên chân thành là nếu muốn chơi dài lâu thì không nên chăm em này. Thứ nhất, chim chăm quá tệ, mất thời gian dài để gột nó lên lại. Thứ hai, con này nếu là trống thì giọng chắc cũng ngắn hoặc dở nên mới khiến chủ topic thắc mắc như vậy.

thaphuongkhach

vukienvp

Các bức ảnh đầu tiên nhìn có vẻ đàn ông, nhưng đến bức cuối cùng trông em nó đến 99% giống phụ nữ. Mình khuyên chân thành là nếu muốn chơi dài lâu thì không nên chăm em này. Thứ nhất, chim chăm quá tệ, mất thời gian dài để gột nó lên lại. Thứ hai, con này nếu là trống thì giọng chắc cũng ngắn hoặc dở nên mới khiến chủ topic thắc mắc như vậy.

thaphuongkhach
Lâu lắm mới thấy anh Tú bình luận nhỉ.
Anh và gia đình có khỏe ko vậy?

thaphuongkhach

Administrator
Lâu lắm mới thấy anh Tú bình luận nhỉ.
Anh và gia đình có khỏe ko vậy?

Oh, lâu rồi anh em chúng ta không nói chuyện nhỉ? Anh và gia đình vẫn khỏe, cảm ơn Kiên nhé!
Em còn nuôi chào mào không vậy? Chúc sức khỏe! Có đk thì add nick Yahoo/Skype: tuphamba để anh em nói chuyện nhiều hơn, hoặc facebook Tha Phương Khách

ncmask86

mình nghĩ con này là mái, chưa kể đầu nhỏ, đuôi ngắn..thì thần thái cũng yếu yếu như mái. theo mình ko nên nuôi con này vì nếu là trống thì cũng ko được đẹp

Sửa lần cuối: