Trộm chim đang lộng hành các bác ơi

cmtegiac

Mời các bác cảnh giác hơn nhé, clip này vô tình mình xem trên youtube nên up lên đây để anh em xem và đề cao cảnh giác, không được lơ là dù chỉ 1 phút
[video=youtube;N1wRP6P6E1s]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=N1wRP6P6E1s[/video]

tuancdnnt

Chào mào mí đỏ
Chủ nhân của chú chim này lơ là quá. Ở Nha Trang có người còn dùng xích để xích các lồng chim lại mặc dù treo ngay trước cửa nhà (có bán tạp hóa). Nợ các bác bức hình, để chạy qua chụp lại rồi post lên cho anh em học hỏi. :cool:
Thân! tuancdnnt.

lebinhmobile

Có cây súng cho nó 1 phát ! ôi thôi rồi.
Từ ngày mình mất 6 con chim mình trang bị 1 cái ná, chú nào ngang qua ngang lại, mặc mày láo liên là mình bắn cảnh cáo.

Hải Băng Giá

Y như là quay phim chơi để đưa lên you to be đó. Chứ làm gì có dụ ai quay cảnh ăn cắp chim như thế này. Hjhj dù sao cũng thật cẩn thận

cmtegiac

Y như là quay phim chơi để đưa lên you to be đó. Chứ làm gì có dụ ai quay cảnh ăn cắp chim như thế này. Hjhj dù sao cũng thật cẩn thận
theo mình nghĩ người ta gắn camera trước nhà, điều đó là bình thường mà, chả ai rảnh đi dàn dựng thế

ta.phuoc

Người ta gắn camera ngay cửa ra vào. 24s chứ ko đc 1 phút nữa. Ở nhà buổi trưa em cũng đang treo cao như thế này. nhưng lâu lâu ngó ra. Thấy thế này không ổn rồi, sơ hở nó lấy ngay. Nhìn mặt 2 thằng này với dáng bộ như thế đích thị là trộm chim rồi, ko dàn dựng đâu.

thainguyen

coi lại nhớ cảnh mình bị mất tức wa ,bọn này phải lấy súng bắn cho phát

jackychang

Có cây súng cho nó 1 phát ! ôi thôi rồi.
Từ ngày mình mất 6 con chim mình trang bị 1 cái ná, chú nào ngang qua ngang lại, mặc mày láo liên là mình bắn cảnh cáo.

Dùng ná ko tốt anh ơi
Làm phát hoa cải xong đời nó luôn
Em bên cung cấp bán buôn
Bác cần vũ khí có nguồn sẵn đây
Đảm bảo trộm chim, trộm cầy
Bảo hành một phát chết ngay tức thì.
Điện thoại em đã sẵn ghi
Một một ba đó có gì gọi em.

lebinhmobile

Dùng ná ko tốt anh ơi
Em bên cung cấp bán buôn
Điện thoại em đã sẵn ghi

Bác tâm hồn thơ ca hay quá !
Tiếc là luật mình chưa cho sử dụng súng không thì cũng làm 1 cây...hiiihii...
Cảm ơn Bác đã có lòng,
Nhưng mà hàng nóng em nào dám chơi.
chào !

hand

Tháng này em bị xơi mất 2 chú, túm được bọn này chắc tập thể dục từ sáng đến tối.

mecm

Dùng ná ko tốt anh ơi
Em bên cung cấp bán buôn
Điện thoại em đã sẵn ghi
bác nay ở đâu văn tho cũng hay,gặp e có súng hoa cải là e nhắm thẳng bắn vào chym mấy thằng này coi thử nó bị mất chym thì nó nghĩ sao,hi

Bilado

Trưởng Ban Giám Sát HHCMMN
Các bạn đừng tức hay buồn piền gì bọn trộm nó lấy dc chim , tài sản của mính là do wua lở là mầt cảnh giác mà thôi