trao đôi kn chơi cm-anh em giúp mình vs

beolun97

nhà minh hiện tại nuôi 7 em cm.có 1 em đc 7 tháng lồng rùi.đi trường chơi thì rất là lâu.ngồi cả tiếng đồng hồ mới chịu chơi.cái khổ là con này nhin thấy chim là ko hot hét j nữa hết.nhưng 1 khj đã chơi là chơi rất bền và ché chéc liên hồi.chim aluoi tuyển zo,các bác cho em hoi chim nhà em sao thấy chim thì lại ko hót hét j hết z ạ.treo lên mà gập chjm thì rất lâu mới chơi.ngồi tầm 1 đến 2h mới chơi ạ

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chim bạn mới nuôi được 7th như vậy là tốt rồi! có người nuôi 2 3 năm chim mới bắt đầu nổi đó bạn!

beolun97

vậy ak,con này mà tủ áo lồng thì chơi khỏi bik lun.ec ché liên hồi.mà có điều nhìn chim ko có chơi,thấy nản wa.

vuong-dac-luong

Chào mào đầu trắng
nhà minh hiện tại nuôi 7 em cm.có 1 em đc 7 tháng lồng rùi.đi trường chơi thì rất là lâu.ngồi cả tiếng đồng hồ mới chịu chơi.cái khổ là con này nhin thấy chim là ko hot hét j nữa hết.nhưng 1 khj đã chơi là chơi rất bền và ché chéc liên hồi.chim aluoi tuyển zo,các bác cho em hoi chim nhà em sao thấy chim thì lại ko hót hét j hết z ạ.treo lên mà gập chjm thì rất lâu mới chơi.ngồi tầm 1 đến 2h mới chơi ạ
này thì quảng cáo nè
mình đã giao dịch với bác 1 lần nản quá
khoe này
dạo nà buôn chim chắc ko kiếm đc chuyển sang chơi ah

Pleikupho

chuyên cung cấp chào mào chất lượng mà hỏi 1 câu nghe khó hiểu. chúc bạn có nhiều chim hay

beolun97

hjx.chào mào em chỉ có nhưng con bổi zo cám chứ chưa chơi chim chiến giàn nên anh em giup đỡ.h đag tập cho em nó đi giàn,chim bổi lên ché đc là ngon rồi,nhưng thấy chim chưa chiu hót

laohacrom

chuyên cung cấp chào mào chất lượng mà hỏi 1 câu nghe khó hiểu. chúc bạn có nhiều chim hay
Cùng quan điểm với Pleikupho , ko biết bạn có phải đang quãng cáo dàn chim của mình để bán hay ko ?? xin lỗi đã nói thẳng nếu có gì ko phải , những điều cơ bản còn chưa nắm vững bạn khoan nghĩ đến chuyện mua bán đã ,rất dễ mang tiếng .Trong cuộc sống mỗi khi đã đánh mất lòng tin là mất tất cả